Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SENSA: Nini faida yake?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Vijisenti, Aug 23, 2012.

  1. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Sensa ni zoezi ambalo halina faida kabisa kwa watanzania hususani sensa
    hii itakayofanyika. Serikali isiyowajali wanchi wake itafanya nini baada ya
    kuwahesabu zaidi ya kuwa ni zoezi au njia ya kutengeneza nafasi ya kufisadi
    pesa zetu?

    Nitakapokujibu sina kazi utaniajiri?
    Nitakapokujibu sina mke utaniozesha?
    Nikisema kuna mlemavu utanisaidia?
    Watoto utawalea....................?

    Ajabu! kwa serikali hii hii ambayo memba wengi tumekuwa
    tukiilalamikia leo tunaiunga mkono katika zoezi la sensa kwa
    faida ya nani?

    Tuache unafiki hata kama tunawachukia waislamu ukweli unabaki
    pale pale kuwa sensa haina faida kabisa kabisa kwa Watanzania.
    Hakuna huduma yoyote itakayoboreshwa na serikali ya CCM eti kwa
    sababu ya kuhesabiwa. Wangekuwa wameanza hapo kabla
    tungeamini kuwa ni kweli wana nia nzuri.................

    Labda hawa wanaounga mkono kuna manufaa wanayapata.

    Serikali ya msumbiji inatoa huduma kwa wazee na kusaidia
    mambo mbalimbali ya kijamii. Sensa yake inazingatia kuboresha
    huduma hizo.

    SENSA YETU IMELENGA KUSAIDIA JAMBO GANI?
     
  2. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    i see........
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Duh!!
    Aseeee!!!

    Sasa unataka upewe shule au?
     
  4. Mcharuko

    Mcharuko Senior Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 192
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Duh hii nchi unaweza kupasuka kichwa, natamani kuhama!
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    Waathiika wa HIV wanapata dawa bure za kuongeza maisha
    shule za kata ni bure hakuna ada....
    elimu chuo kikuu wanafunzi wanakopeshwa

    na mengineeyo meengi ambayo Sensa itasaidia sana
     
  6. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Hakuna faida ya sensa kwa watawaliwa labda
    watawala!
     
  7. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu uko sahihi, Ingawa sensa huanzia ngazi ya kaya. Mkuu wa kaya (awe baba au mama) lazima aelewe ana watoto wangapi, hata kama hana uwezo au anao. Kila mpango huenda na takwimu. sasa kama huoni faida za sensa, yawezekana hata huoni faida za kujua idadi ya watu katika kaya yako. (BE POSITIVE)
     
  8. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Huwa sizipendi sana hoja za vijisenti kwa kuwa zimejaa udini
    lakini kwa leo na kwa muda wacha nimuunge mkono. Sioni kama
    hii serikali ina nia ya dhati, pesa zetu za korosho tumenyanyasika
    sanaaaaaaana, maduka yetu yamechomwa moto na polisi wakati tunadai
    haki zetu, malipo ya awamu ya tatu wanataka watulipe tsh 16 kwa kilo
    Kuondoka kwa CCM ni muhimu kuliko sensa, Hakuna siku shetani anamkuwa
    mwema abadani.
     
  9. S

    Sukula JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    aisee! sasa mtoa mada sijui unashaurije,tukatae kuhesabiwa au unalenga kuhamasisha nini hasa.
     
  10. Pepombili

    Pepombili JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wajumbe wengi wa JF ni wakufuata upepo unapovumia hawatumii akili zao kufikiri wao wako kule wanakopelekwa ndiko huenda poleni sana leo munamsapoti kisha akija mtu na mada kama hiyo ya kusapoti sensa nae munamkubalia eee hii kali wapi misimamo yenu wakubwaa
     
  11. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Ni we mwenyewe ndo utaamua kwani kuhesabiwa hakuna faida
    hasara yake ni kupotezeana muda kama kuna shuguli zitasimama
    kwa sababu ya zoezi la sensa. Kama muda upo na hakuna usumbufu
    kwako unaweza kuhesabiwa lakini moyoni lichukulie zoezi hilo kama
    mchezo wa BAO ambao mtu anakula nyjmba wakati katika hali halisi
    hawezi kumeza hata kitasa.
     
  12. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #12
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    dah! kama kuna kaukweli kanakouma vileeeee
     
  13. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kuna faida gani ya kujua idadi ya watu kwenye nyumba yake
    baba ambaye muda wote yu ashinda kilabuni huku kila kitu ndani ya
    nyumba kikitokana na Juhudi binafsi za mama.

    Hoja hapa si umaskini wa serikali, hoja ni nia ya dhati ya serikali
    ya kuhakikisha kile kidogo kilichopo kinafika katika mikono ya
    wananchi.
     
  14. W

    Wimana JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Vijisenti, ajabu wewe unaendekeza unafiki!
    Unaposema sensa haina faida, ulitegemea sensa ndio ikupe mke? Ulitegemea sensa ndio ikupe ajira?
    Weka unafiki kando, sensa ina faida; kwetu wananchi, vyama vya siasa na watawala.
    Takwimu zitakazopatikana zitawasaidia hata wananchi kuzitafsiri na hata kufanya maamuzi kuhusu hali za maisha yao. Mfano, ukijua mkoa fulani una watu wachache zaidi kwa km, ukitaka kulima patafaa.
     
  15. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Ndio maana wanahimiza watu wakapime kwa hiyari ili wawe
    na takwimu sahihi ya watu kama hao. Sensa haiulizi kama mtu
    ameathirika au hajaathirika.
     
  16. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Halafu ukilima unapewa masharti ya jinsi ya kuuza mazao
    yako..... Unadhulumiwa wakati hujasaidiwa pembejeo n.k
    Waulize wakulima wakorosho..... huko watu wa sensa wakienda
    huwa wanazomewa ktika baadhi ya maeneo.
    SENSA NI MUHIMU LAKINI SI KWA SERIKALI YA CCM.
     
  17. Mcharuko

    Mcharuko Senior Member

    #17
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 192
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mtoa mada umenifanya nitafakari upya, Serikali hii inashindwa
    kuboresha hata hospitali zetu, hili halihitaji sensa, Duuh. Madaktari
    wanalalamika Hospitali hazina vifaa, Sidhani kama barabara mbovu
    nazo zinahitaji Sensa duh ipo kazi.
     
  18. W

    Wimana JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Sasa hapo kwenye kudhulumiwa sensa inahusika vipi? Huoni kuwa itakuwa imekusaidi kufanya maamuzi sahihi? Kukataa kuhesebiwa hasara yake inakurudia wewe mwenyewe.
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hapo kwenye blue,,,umesoma bure kwenye hizo shule au umehadithiwa,,,,,,,???????kama hujui kaa kimya,,,,,KARUME K£ng€ wewe usidanganye hapa
     
  20. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kama waislamu wangekuja na hoja hizo nne kama zako, hata mie ningevaa kibandiko na makubazi kwenda kuwasikiliza. Lakini wao hoja yao ya msingi ni "sisi wengi" na "wao ni wachache"

    Sasa kama wao ni wengi wanatakia nini kipengele cha dini?
    1. Ili tuwaajiri.......?
    2. Tuwatafutie wake.......?
    3. Tuwasaidie waislamu tu walio walemavu........?
    4. Tulee watoto wa waislamu tu.......?

    Hatuwachukii waislamu isipokuwa tunasema sensa ya waislamu ifanyike misikitini wanakoswali.

    KWELI SENSA HAINA MAANA VIJISENTI!!!!!!!!!!!!
     
Loading...