Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sensa na siasa wapi na wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rasib, Aug 17, 2012.

  1. Rasib

    Rasib JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau huku kwe2, wilaya ya Mbulu Manyara leo kimetoke kitendo cha ajabu ambacho kwangu mimi ni cha ajabu sana kwa sababu zaidi ya makarani 80 wamefutiwa ukarani wao bila ya kupewa hata kumi ya fedha zao tangu tar 13, hasa sisi wa dodoso fupi ambao tulianza mafunzo (semina) tar 13 mpaka leo, 2mefukuzwa kazi hyo eti kwa sababu budget ya nchi haitoshi! Wadau nisaidieni haya ni yakwel au ndo kuchumia tumbo? Afu kuna fununu eti Chadema ipo pembembeni
     
  2. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kama unabarua ya kuteuliwa kuwa wakala/msimamizi wa sensa inabidi uteuzi wako usimamishwe kwa barua kama walivyokupa huku wakiambatanisha na sababu za kukusimamisha pamoja na malipo ambayo unastahili kupewa kwa siku ulizotumikia.pia haiingii akilini kwamba hakuna pesa wakati fedha za sensa zipo na zimetengwa tayari.komaanao.
     
  3. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Mbona hueleweki CDM ipo pembeni kivipi? Kusababishwa nyie kufutwa au kivipi fafanua haujaeleweka
     
  4. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kwani waliofukuzwa ni wanchama wa CDM?
     
  5. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mo explanation if pocbo
     
  6. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    we hujitambui ndio maana umefutwa. Sasa hapa ulichoandika ni nini? ungeharibu nyaraka za sensa kama Ngoswe wewe...
     
  7. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    yes post 2 shallow.
     
  8. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,337
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    sasa hapo siasa iko wap ikiwa sababu waliokupa ni kua bajet finyu.ila cdhani km jambo hlo lina ukweli coz toka ww umetoa hyo thread hatujawah hata kuskia tena.msitengeneze thread sometimes kwa ili kuibaka popularity.
     
Loading...