Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sensa na makazi

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by nolakinabo, Aug 10, 2012.

  1. n

    nolakinabo Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo katika pita yangu mtaani nakutana na walimu wanalalamikate eti wamefunga shule ili washiriki zoez la sensa lakin badala yake wamechukuliwa watu wa mtaani na maofisa. je kuna ukweli kuwa wameachwa kutokana na mgomo ulifanya?wadau 2peane ushauri kwani wanasema zoez hilo linaitaji watu wenye uzoefu kama manes na walimu.watu wanajiuliza au walitoa rushwa maana nimeona mpaka housegirl wa bosi mmoja yupo ktk zoezi hilo.au haliitaji wataalam.
     
  2. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,947
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Kwani housegirl hawezi kuwa mtaalamu?
     
Loading...