Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sensa Mbona Hawasomeki!!!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Marsy, Aug 11, 2012.

  1. M

    Marsy Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wandugu me nashndwa kuwaelewa hawa wa2 wa sensa,watapangaje tar za kuanza semina hafu wanahairisha without any Information ktk ofc za kata na hata maeneo waliyopanga kwa hzo semina.Jambo la m2 kwenda mpaka ktk eneo hafu hakuna taarifa na ukizingatia enen lenxewe ni mbali ka twakomoana vile,cjui lengo lao ni nin.Wajue kuwa hela twaitaka bt c kwa kutesana hvyo bila taarifa kamili.Cjui wadau mwalichukuliaje hilo!!!
     
  2. Magongo

    Magongo Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisehh, polen sana.
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Sijutii kuikosa hyo kazi!
     
  4. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hata mimi.
     
  5. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mi nilipangwa shule ya seko kondo maeneo ya bahari beach hadi kufika wakat wa kwenda i used elfu 2, afu nafika wahusika hawapo, 2metembea kwa mguu mana hata pikpik kwa saa ya kurud hazkuwepo, mpaka kufika sehem ya kupanda gar miguu yote kwishnei.
     
  6. M

    Marsy Member

    #6
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu me mwenyewe nilipangwa huko,unafika kule hoi hafu ndo hakuna ki2.Vp sasa umeckia semina ni kesho au tar 14 mana wengne wanasema kesho others j4,sa nahofia tena kuchapa mwendo mpaka kule tena hafu unakuta patupu.2JULISHANE NDG!!!
     
Loading...