Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sensa jamani

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by tata mvoni, Aug 4, 2012.

  1. tata mvoni

    tata mvoni JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    habari wakuu vp wilaya ya ilala washabandika majina ya sensa maana nasikia tu kawe,ndugumbi na kwingineko ila sijasikia kata ya yoyote ya wilaya ya ilala,jamani kulikoni huku ilala?
     
Loading...