Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sensa huleta maendeleo ya kweli ?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by A.MTALE, Aug 28, 2012.

  1. A

    A.MTALE Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hiv sensa ya mwaka 2002 imetusaidia nini kutuletea maendeleo ?, kwani hal ya maisha ya sasa ni ile kabla ya 2002 ipi ni nzuri ?
     
  2. mnoel

    mnoel Senior Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    hakuna maendeleo yoyote
    ila post yako ungeipeleka kwenye jujwaa la siasa wa2 ndo 2tiririke
    ila humu cyo mahala pake.
     
  3. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    na we kweli unaambiwa sensa kwa ajili ya maendeleo unakubali....hahahahaha
     
  4. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Sensa na Maendeleo vi2 tofauti lakini vikishirikiana maendeleo yanaweza kuonekana.
     
  5. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,803
    Likes Received: 1,284
    Trophy Points: 280
    SENSA IS DA NATION RESEARCH.., 2005 mahindi ya kikwete aliyagawa kwa kuzingatia Sensa 2002
     
  6. N

    Nguto JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,965
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Sensa haileti maendeleo ila serikali inatakiwa itumie sensa ya watu wake katika kupanga maendeleo ya nchi? Swali ni JE WALIFANYA HIVYO?
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hapahapa tutachangia
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hapa ndipo panapowakatisha tamaa watanzania,,,,,jaman sensa na uchaguz ni mambo yaliyowakatisha tamaa watanzania
     
  9. cabhatica

    cabhatica JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,062
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kwani maendeleo ni nini hasa?
     
  10. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,299
    Likes Received: 754
    Trophy Points: 280
    sensa ni miongoni mwa nyenzo zinazotumika kupanga mipango ya maendeleo ila hapa kwetu wamekuwa wakifanya sensa kama fashion mipango yetu ya maendeleo inaangalia kiongozi ametokea wapi na nitanufainikaje binafsi na rasilimali zetu.
    huwa inafanikiwa tu pale kwenye serikali makini
     
  11. sindano butu

    sindano butu JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    sensa ni kama darubini wanaotumia watawala kuchunguza vimilea vya pato la kodi. wanataka kujua kwanini pato lao lipo kidogo, labda kwasababu watu wachache au labda watu wengi sana.
     
Loading...