Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sensa huenda ikakwamiswa mbozi.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee wa fund, Aug 18, 2012.

  1. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makarani wa sensa mbozi wametakiwa kupiga photocopy mikataba yao,je hii ni sawa.Mimi nilidhani maandalizi ya kutosha yamekwisha fanyika.
     
Loading...