Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sensa: Hotuba ya Rais Kikwete, yatokanayo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by YAGHAMBA, Aug 25, 2012.

  1. YAGHAMBA

    YAGHAMBA JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 522
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Udhaifu wa Jakaya umejidhihirisha zaidi leo wakati anahutubia taifa juu ya sensa, alijichanganya aliposema kuwa serikali ilishafanya maandalizi ya sensa kwa kipindi kirefu hivyo kwa muda huu si rahisi kuingiza kipengele cha dini, wakati awali alishasema kuwa serikali haipangi maendeleo kwa kufuata dini wala kabila za watu na kwamba wakoloni ndio walikuwa wanahesabu watu kwa makabila yao na dini zao. Wanajamii JK anaamanisha nini juu ya hili suala mbona anazidi kudhihirisha udhaifu wake?
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,318
    Trophy Points: 280
    Yan kajichanganya hile mbaya! Kamtupia zigo mshana na amesema hajui hizo takwimu alizipata wapi!
     
  3. s

    sugi JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mmekosa cha kujadili mnamjadili JK???
     
  4. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 8,884
    Trophy Points: 280
    Kila mtu anamadhaifu yake huku duniani ama we huna?
     
  5. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Huu udhaifu wa kikwete ni wa kujitakia kwa kutotaka kutumia ubongo wake. Au unataka kutuambia kuwa Mungu alimnyima ubongo kwa hivyo si kosa lake?
     
  6. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Katika hotuba yake kwa Taifa kuhusu masuala ya sensa Rais Kikwete amekiri kwamba amekuwa akiwasikiliza waislamu wakihamasishana kutoshiriki katika sensa kupitia Radio yao (Radio Imani).

    Radio hiyo imekuwa ikilalamikiwa kwa kuchochea chuki kati ya Wakristo na waislamu. Kwanini isifungiwe kama gazeti la Mwanahalisi?
     
  7. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    Kama rais ana mamlaka ya kuahirisha sensa!mbona uchaguzi mara nyingi huairishwa?hana lolote ZOEZI LA SENSA LIMEKWAMA
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Ni kweli ila JK kazidi asee!
    Ni kigeu geu sana akiona maji yamemfika shingoni! Shame on him!
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Ni upuuzi kumjadili rais dhaifu
     
  10. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,734
    Likes Received: 1,791
    Trophy Points: 280
    Kiongozi wa kwanza duniani kushindwa kusimamia zoezi la kuhesabu watu wake...
    Huyu jamaa ni janga la kidunia, huu udhaifu wa JK unatokana na mfumo kristo kutawala nchi yetu.
     
  11. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Usimzulie Raisi ,hayo unayasema wewe ! Hivi unafikiri unamsikiliza peke yako ?
     
  12. m

    malaka JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jk. Janga kuu.
     
  13. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ina maana anasema sensa ijayo wataweka hicho kipengele!!! Kweli huyu jamaa ni Dhaifu, hajui jinsi ya kupanga maneno yake
     
  14. m

    majebere JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,193
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    JK ni mwanasiasa bana, kama ulikua hujui siasa basi hiyo dio siasa.
    Hebu soma tena maneno yako kama mara mbili hivi labda utaelewa.Umeweka humu haraka haraka bila hata ya kuyaelewa vizuri.
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,318
    Trophy Points: 280
    Kamkana ndugu yake Mshana kama hamjui vile!

     
  16. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    ifungiwe ili waislam wasiwe na radio kabisa?zibaki za kikristo tuu?muulize jk culture ya nchi haina waumini wa dini?
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ni kawaida yake huyu bwana.....usiombe upige nae dili afu libumbuluke anakukana hadharani hutaamini! Dhaifu sana!
     
  18. Kijakazi

    Kijakazi JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 3,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ni rahisi sana kumpuuza Kikwete kwa kila anachosema au kufanya, lakini ninaweza kukuhakikishia sio mjinga hivyo kama wengi wetu tunavyodhania, na kama kweli ameongea hivyo usidhani ni mjinga, Kikwete ni mwanasiasa na anajua anachokifanya na mwisho wa siku utaona nani ni dhaifu yeye au sisi tunaopinga sensa kwa maana mwishowe wote tutahesabiwa na kubaki kuapia tu kwamba Sensa ijayo haki hapa patachimbika hatahesabiwa mtu,kama vile tunavyosema we ngoja 2015 ndio watatujua, ikifika 2015 oktoba tutaandamana kidogo tutasahau tutamkubali raisi mpya wa CCM na kuanza tena we ngoja 2020 ni kiama cha CCM hawatoki tumeshachoka! Lakini mwisho wa siku Kikwete gets what he wants, sasa sijui dhaifu ni nani?


     
  19. YAGHAMBA

    YAGHAMBA JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 522
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    huelewi nini hapo au nawe ni kigeugeu kama Dhaifu?
     
  20. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kati ya radio IMANI na gazeti la MWANAHALISI kimi kinahusika kutoa habari za uchochezi?
     
Loading...