Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sensa dodoma mjini.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MTORI, Aug 3, 2012.

  1. M

    MTORI Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naombeoni update za majina ya makarani wa sensa dodoma mjini yamebandikwa wapi?
     
  2. d

    davy dan Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yan bdo kmya cjui ndo wanatuchakachua
     
  3. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tusubiri baada ya 88
     
  4. galagaja mtoto

    galagaja mtoto Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ndugu yangu nimepitapita pale manispaa mchana kati ya saa 7-8 but sijaona chochote kwenye notice board zote za manispaa. hebu kuweni na subira mvute vya heri.
     
  5. J

    Janybabu Member

    #5
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakuu naomba kuuliza hivi Dodoma hakuna kuhesabiwa? maana majina hadi leo bado hayajabandikwa huku.
     
  6. J

    Janybabu Member

    #6
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah! Dom kunakata stim sijui niaje asee wakati semina zinaanza kesho
     
  7. Man Ngosha

    Man Ngosha Senior Member

    #7
    Aug 5, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Dom ni nouma,pale kwa mkuu wa wilaya kuna kitangazo kinasema majina bado hayajawa tayari na kwamba yatakuwa tayari baada ya siku chache,walibandika tangazo hilo ijumaa!!Duh,kwan semina zinaanza kesho?
     
  8. Man Ngosha

    Man Ngosha Senior Member

    #8
    Aug 5, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Dom wanaboa sana,ijumaa walibandika tangazo wanadai majina hayajawa tayari,na kwamba yatakuwa tayari baada ya siku chache!!!sijui itakuwaje,mbona pengine wanaanza semina kesho?
     
  9. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #9
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,740
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Kuna baadhi ya Walimu wanadai majina yao hayatatoka kwa vile walikuwa ndani ya mgomo, naona hiyo ndio sababu ya kuchelewesha kuyabandika, kwani ule Waraka wa TAMISEMI umewashtua kila aliyejiandikisha kwenda kuhesabu Sensa
     
  10. M

    MTORI Member

    #10
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    semina zitaanza rasmi tarehe 9/8 alhamisi. na sio tarehe 6 kama ilivyotangazwa,
     
  11. J

    Janybabu Member

    #11
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaah! mi nlikuwa najua semina zinaanza tarehe 6 ambayo ni kesho sijui labda kuna mabadiliko ya ratiba
     
  12. J

    Janybabu Member

    #12
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ebana walaka gani tena huo mzazi?
     
  13. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Fungukeni,tunasubiri kwa hamu
     
  14. kibakwe

    kibakwe Senior Member

    #14
    Aug 5, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa taarifa kutoka kwa mtu aliyeko jikoni kutokana na mgomo wa walimu kutokea kwa hapa mkoani DODOMA. MKUU WA MKOA AAGIZA WALIMU WOTE WALIOSHIRIKI KUFUKUZWA KAZI MARA MOJA HII IMEPELEKEA ZOEZI LA SEMINA AMBAYO INGEFANYIKA TAREHE SITA(6) KUAHIRISHWA MPAKA TAREHE TISA(9) ILI KUSHUGHULIKIA KUWAENGUA WALIMU KATIKA ZOEZI HILO LA SENSA, INGAWAJE BAADHI YA VIONGOZI WENGINE WALIJARIBU KUPINGANA NA KAULI HIYO WAKIWEMO WAKUU WA WILAYA LAKINI MKUU HUYU WA MKOA AKASEMA HILO WAMUACHIE YEYE ATAWAJIBIKA NALO
     
  15. Fungo N.

    Fungo N. JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pwani wamechua walimu tu
     
Loading...