Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sensa 2002 Igunga: Waisalmu 89% Wakristo %9

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Dume la Mende, Sep 29, 2011.

  1. Dume la Mende

    Dume la Mende JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kutokana na sensa ya mwaka 2002, inaonesha kwamba waislamu wako asilimia 88, sasa hii wala haihitaji mathematics bali arithmetic tu ku project mshindi wa kiti cha ubunge Igunga. Mida ya kufunga hesabu imekaribia saaaana tupeleke kilio kwenye chama fulani.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwani wao waikiwa wenngi ndio sababu..mbona kigoma wapo kibao halafu upinzani kama kawaida..
     
  3. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Unapaswa kuwa mkweli,sidhani kama takwimu za sensa za 2002 zilikuwa zinaonyesha idadi ya watu kwa pamoja na dini zao. Ninachofahamu ilikuwa zinaonyesha idadi ya watu pamoja na jinsia mf: wanawake na wanaume au watoto na watu wazima.
     
  4. Dume la Mende

    Dume la Mende JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona unatoka povu mkuu, kwani nani kataja chama kisicho cha upinzani? je kama ni wapenzi wa CUF? Ina maana CUF si upinzani? Au ni chama "kile" tu ndicho cha upinzani?
     
  5. Dume la Mende

    Dume la Mende JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo penye rangi tu yaonesha wewe huna data. Kafanye utafiti kisha rudi ubishane. DO YOUR HOME WORK
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Toa upuuzi hapa.Mods tafadhali ondoeni hii mada.Jamiiforums itakosa heshima sasa
     
  7. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo unataka kusema kuwa Magwanda hawana chao hapo?
     
  8. Dume la Mende

    Dume la Mende JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona mkitoa matusi huoni kama JF inakosa heshima? Takwimu zimewekwa wewe unasema kukosa heshima?? hoja ya namna gani hiii?
     
  9. Dume la Mende

    Dume la Mende JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe wasema mkuu:smiling:
     
  10. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Tupe link ya source yako kwa sababu hata zanzibar haiko hivyo.
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Dume la Mende mikutano yote ya upinzani ilikuwa inahudhuriwa na waislamu tu? Onyesha ukomavu wa kisiasa kwa kujiepusha na siasa za udini maana madhara yake ni makubwa kuliko inavyofikiri.
     
  12. A

    AlamaZA NYAKATI JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani uchaguzi wa igunga wa kidini??? mimi nanachojua ni uchaguzi wa vyama vya siasa sas huo mgawanyo wa kidini sjjui unatoka wapi............Au wale wale wabaguzi....ukila nyama ya mtu utaendelea tu......nosense
     
  13. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    habari ndiyo sasa ni jukumu lako kumeza au kutema. Source:www.moh.go.tz
     
  14. M

    Maengo JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo maana yake! Hujui kama CUF kawekwa ndan na Bw.CCm anaendelea kujilia mambo yake....?
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Naona umegeuza jina!
    Hii I'd imetulia!
     
  16. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,434
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Na waliopigiwa miti wake zao wako % ngapi?
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu, kwa hiyo Wakiristo wengi wapo CDM watakipigia chama chao?
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Rejao! Umeonea Ehee!! Ha! Ha! Ha!
     
  19. k

    kibunda JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi unafikiri Igunga ni Zenji? Kajipange tena.
     
  20. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Tumbo la kuhara linawasumbua baadhi ya watu humu ndani!!
     
Loading...