Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Senior Officers From ATCL Wafikishwa Kisutu na TAKUKURU

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mihayo, Nov 22, 2011.

  1. Mihayo

    Mihayo JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 263
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Senior officers wa ATCL na waliostaafu i.e Mattaka and aliyekuwa ana kaimu Williamu Haji wamefikishwa mahakama ya kisutu na Takukuru wakikabiliwa na tuhuma za kutumia madaraka vibaya.

    Source: Myself
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Habari kama hizi kule kwa Issamichuzi haziruhusiwi na zinabaniwa ndiyo maana anapata matangazo mengi kutoka kwa watu kama hawa, kwasasa ATCLwana tangazo lao pale. Mkuna hukunwa
     
  3. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ngoja tutege masikio yetu.
     
  4. d

    doctorwasummary Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli...Blog haiwezi kusihi kwa unafiki.....tumeshuhudia watu wote waliokuwa wakiishi kwa unafiki wakipata wakati mgumu sana wakati wa mabadiliko! Wajasiriamali hufikiria mbali...Michuzi atakuwa mfanyabiashara ambaye anataka kuishi leo tu!
     
  5. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,104
    Likes Received: 1,377
    Trophy Points: 280
    kiini macho tu mkuu, akina BAZIL, YONA NA MGONJA kesi imechukua mda gani mpaka sasa?? watazungushazungusha kama kawa mambo yanayeyuka kiaina!!
     
  6. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    dhaman kwa million 20
     
  7. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35

    wakati wa birth day ya michuzi blog mwaka huu aliwashukuru watu wengi sana kwa kufanikisaha blog yake. hakumsahau JK. hapo nikasahitimisha kweli JK ni mtu wa watu. matunda yake ni mpaka kwetu sisi akina nanihiii
     
  8. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Wanawatengenezea ulaji tu mwisho wa siku Mattaka atalipwa mihela chungu nzima kwa kumuhalibia jina!!
     
Loading...