Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Senior member

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by A-town, Oct 28, 2011.

  1. A-town

    A-town JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Jamani hivi ukitaka kuwa senior member unafanyaje?
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    A-town inatakiwa ujitahidi kuchangia mara
    nyingi kwa kutuma post katika mijadala mbali
    mbali, na hata pia kufungua Thread na kuendesha
    huo mjadala... Ukiamua leo hii ukae hapa jamvini
    kwa kujituma the whole day.... Leo hii waweza kua
    senior member...

    Atapita hapa member yeyote hasa Ndetichia akuambie
    post ngapi sawa na status fulani mana zina idadi yake.
     
  3. T

    Tall JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Vipi ARUSHA wazima??? ukishapata jibu ulizia ukitaka kuwa expert inakuwaje.
     
  4. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Je kuwa premium member inakuwaje?
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nadhani AshaDii, kaeleza vizuri fuata maelekezo yake
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Usiachie keyboard (ombea pia mtandao usiwe slow).
     
  7. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ahsante mamyy umesomeka!!
     
  8. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kumbeee!asante dada mkubwa!
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Kuwa Premium Member unatoa chochote ulichonacho (pesa) kuchangia mfuko wa kuendesha JF... Jinsi ya malipo wasiliana na Invisible kwa kumtumia PM. Ni rahisi unaomba njia ambayo ni convienient kwako i.e bank, e-money (kama M-pesa) etc.
     
Loading...