Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sengondo Mvungi. Ofisa wa Mahakama!!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by CHUAKACHARA, Dec 29, 2011.

  1. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Dr. Seng'ondo Mvungi, nimekusikia ukijinadi kuwa wewe ni ofisa wa mahakama, ukitaka kuonyesha ukomavu wa sheria. Kweli wewe ni mwanazuoni wa sheria, lakini naomba nikukumbushe kuwa Mwanasheria mkuu wa serikali Jaji Werema, kuna baadhi ya hukumu zake zimetenguliwa na Appeal court of Tanzania. Hivyo na ugwiji wako unaweza ukatoa maamuzi yasiyo sahihi.
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kuwa ofisa wa Mahakama hakumaanishi kubobea sana kwenye sheria,alichokuwa anamaanishi ni kuwa yeye ana vast experience on law fraternity,hili halipingiki.Huyu jamaa amebobea kwenye sheria tutake tusitake!
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Nakubali kama nilivyosema, ni mwanazuoni mkubwa tu, binafsi namwamini sana, lakini haimuondoleii uwezekano wa kutoa maamuzi ya kisheria yasiyo sahihi, hivyo la kafulila asitake kuwa kama authority!!!
     
  4. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,473
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    mwambie akasome code of conduct for judicial officers-tz. Who is a Judicial officer??? Alafu arejee matamshi yake. By then c yeye ni wasiwasi ndo'ilikua imemtanda.
     
Loading...