Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sengerema: CCM yazidi kupukutika, Mkiti ahamia chadema na wanachama zaidi ya 1000

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Apr 25, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    katika Kata ya Lugata leo, Mkiti wa kitongoji Yohana Sospita ameondoka CCM na kujiunga na CHADEMA katika mkutano uliofanywa na Kamanda Godbless Lema, Alphonce Mawazo na Henry Kileo katibu Mkoa Kinondoni, na wanachama zaidi ya elfu wa CCM kujiunga na CHADEMA
     
  2. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 80
    Anayefikiria kuwa huu ni upepo! Then he
    should think twice.
     
  3. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mkuu ni kinondoni ay sengerema?
     
  4. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    sengerema ya ngeleja au Kinondoni ya Azan
     
  5. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mkuu iko very clear Henry Kileo katibu wa CDM Mkoa (Kinondoni) anayeendesha mikutano pamoja na Lema huko Sengerema.
     
  6. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mvua kwa ccm bado inanyesha chadema tunakinga mpaka na vijiko vijae
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu ni Sengerema...
     
  8. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,098
    Likes Received: 3,647
    Trophy Points: 280
    kama sijakuelewa vizuri mkuu, rudia kusoma uone kama utaelewa ulichoandika.
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Sengerema jimbo la buchosa....
     
  10. M

    Molemo JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Keleuuuuuuuuuuuuuuwiiiiiiiiii!!!!!!
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Naona kama vile nasomeka

    nihivi.....Mwenyekiti wa Kitongoji kata ya Lugata jimbo la buchosa amekihamia chama cha Mapinduzi na kuhamia chadema pia wanachama zaidi ya 1000 wamekihama chama cha mapinduzi na kuhamia CHADEMA....
     
  12. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,899
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    mpk mwaka huu uishe chichiem itakua imebak na wajumbe wa nec tu.
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Yesu Maria na Yosefu!!!!
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kwa mambo yanavyo kwenda si ajabu baadhi wakajivua magamba.....
     
  15. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mpaka 2015 Chama Chama Mahuni kitakuwa kimebakiwa na Mafisadi tu, na bora waanze kujenga vyumba vizuri huko Segerea na Keko.
     
  16. Yombayomba

    Yombayomba JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 23, 2006
    Messages: 818
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu

    Jimbo la Buchosa si ndio jimbo la huyu Tzeba? jamaa ni kiazi saana huyu
     
  17. k

    kijereshi JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wadau naomba nitoke nje ya mada kidogo mniwie radhi,hv watz tutakuwa serious kama wenzetu wakenya ln nilikuwa naangalia taarifa yao ya habari jioni hii citizen tv majaji watano wamepigwa chini kwa kuharibu kesi na bado tume inafanya uchunguzi atakae bainika hakuna cha msalia mtume anatupiwa virago nje yan imenitia hamasa sna hasa kwa judiciary ilivyo kwetu hpa tz majaji na mahakimu wako kulinda interest za wakubwa na wenye chao tu jaman hebu tuige jirani zetu wakenya kwa mazuri.asanteni kwa kunivumilia
     
  18. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ...Ni upepo tu nao utapita..tehe tehe..JK bwana!!...
     
  19. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #19
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hayo mabadiliko yataletwa na Chadema, sitegemei haya Mahuni na mapumbavu kama yataweza kufanya hivyo hata kama tukiwa na Katiba mpya yataipindisha kwa kulinda maslai ya genge lao la kihuni (CCM). Kwa hiyo 2015 utoke na familia yako kwenda kuwatokomeza hawa Mahuni CCM
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    CCM wanapoona mpaka imefikia hatua wenyeviti wa ngazi za msingi wanahama wanachanganyikiwa sana.
    CCM wanajuta kumpa likizo kamanda Lema

    Lema anavuna mpaka asichopanda. Hii ni hatari kwa magamba

    Msako unaendelea.
     
Loading...