Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Senene wasababisha maafa Karagwe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MBURE, Nov 25, 2011.

  1. M

    MBURE Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Senene ni wadudu jamii ya panzi ambao ni chakula kitamu na cha heshima ambacho hutumiwa na watu wa Ukanda wa ziwa victoria hasa mkoa wa Kagera. Wadudu hao huvunwa wakati wa msimu wa mvua hasa mwishoni mwa mwaka.Katika purukushani za mavuno ya wadudu hao mtu mmoja inasemekana amefariki dunia usiku wa jana eneo la Omrushaka wilaya ya Karagwe mkoani Kagera.
     
  2. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,041
    Trophy Points: 280
    tupe maelezo ya kutosha.mm sijawai kusikia senene wameua mtu.bishuba..!
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kafa kwa sa babu ipi,kavamiwa au tamaa yake baada ya kuwaona
    ni sawa na kufa baharini kwa kiu!
     
  4. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kweli jamani ,Alienda kuwakamata akiwa na mtoto mchanga , alipomweka chini akasahau kwani senene walikuwa wengi na wanene aliporudi akakuta mwanae wamemshambulia ,kumuuma na kumparua sana mpaka amekufa. JAmani senene watamu
     
  5. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ensenene, ensenene, ensenene nenura kushaga enyama.
    Dah! Mbona mwanitamanisha, haya pole sana wafiwa
     
  6. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ati nini?
    Senene wanashambulia binadamu? Tangu lini. Hakika haya makubwa!
     
  7. k

    kaeso JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Senene wameua mtu?? Hii kali.
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kali ya karne!
     
  9. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,553
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    ebyo bishuba.
     
Loading...