Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Senegal waandamana kupinga mgao wa umeme!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jaguar, Jun 28, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wananchi wa senegal katika miji ya Dakar na Mbour wameandamana kupinga mgao mkali wa umeme unaoendelea nchini humo.Wananchi hao wenye hasira wamefanya fujo kwa kuharibu mali na majengo mbali mbali ya kiserikali.
     
  2. K

    Kitwanad Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    eeh! hiyo ni salamu tu kwa ccm. watz nao wataandamana tu mpaka kieleweke.haiwezekani matatizo mengi toka uhuru hadi sasa yako hovyo.kilichobaki ni mapinduzi tu.
     
  3. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ... Watu wanaoweza kuthubutu kuishikiza serikali kutafuta ufumbuzi wa matatizo yao! Cc hapa hata tukitangaziwa mgawo wa masaa 27 bado tutaishia kunungunika tu pembeni badala ya kutake ACTION!! Poor We
     
  4. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wewe uwe wa kwanza kuandamana............Sisi tutajitahidi kutafuta muda wa kukutembelea MOI Muhimbili kukupa pole baada ya maandamano yako.
     
  5. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Message Sent!
     
  6. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...WOGA wa aina yako ndio unaotufanya waTz kubaki Maduanzi siku zote na wa-KIJANI watuinamishe wanavyopenda...Argh!
     
  7. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Bora tusingepata uhuru kuliko kuwa na uhuru wa miaka 50 ya kukaa kwenye giza na maisha magumu kila kukicha!
     
  8. O

    Olecranon JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,262
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    hawa wa senegal wanajua kuwa wao ndio wenye serikali na pia wanajua cha kufanya kama viongozi wa serikali yao wakishindwa kazi. sis watanzainia tunahubiriwa amani wakati haki hakuna na tunaridhika. Tuamkeni kabla wenzetu hawajatucheka!
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kama hujipendi andamana!!
     
Loading...