Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Senegal elections: Re run is a likely event

Discussion in 'International Forum' started by Stuxnet, Feb 28, 2012.

  1. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    President Abdoulaye Wade of Senegal at 85 years of age who is seeking reelection has conceded that poll re-run is very likely since there is no apparent winner so far. Wade is leading by 32%, being followed closely by Mack Sally a former PM by 25%. Mack Sally at age of 50yrs is a gelogist
     
  2. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yaani Wade ana miaka 85 bado tu anautaka uraisi...wow!
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Africa leading continent kwa viongozi ambao wanang'ang'ania madaraka licha ya kwamba umri umewatupa mkono
    At age ya 85 bado unaomba kutawala ni nini ambacho umeacha huko ikulu ambacho bado hujafanya au unatarajia kufanya katika umri huo
    Na ni kipi ambacho utawafanyia wananchi wako katika umri huo ambacho ulishindwa kukifanya ukiwa kijana
    What a shame to Wade
     
  4. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wewe hujaona jinsi ambavyo watu wanamsifia Mugabe mwenye umri wa miaka 88 na ambaye keshatangaza nia ya kugombea tena
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu hapo ndio nashindwa kuelewa
    Mugabe ameacha nini huko ikulu ambacho hataki kuondoka awaachie wengine
    Toka 1980 yuko madarakani na bado anataka kuendelea kuitawala Zimbabwe sawa na huyu Wade na age ya 85
    Katika kizazi hiki cha maendeleo ni sera ipi anakuja nayo ya kuwakomboa watu wake na hali duni za maisha
    Na katika zama hizi za science na technology anamudu vipi kwenda na kasi ya maendeleo

    Wanatamani wafie madarakani yaani yuko ofcn anaugua na anapelekwa hospital kwa ugonjwa wa uzee
    Hawa kuna vitu wanaficha wanaona wakiachia madaraka watawala watawauliza na kuwafungulia mashtaka ya matumizi mabaya ya madaraka
     
  6. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Viongozi wengi wa bara la Africa wanaponzwa na wapamba au watu wanaowazunguka ambao wanapenda kiongozi aliye madarakani aendelee ili nao waendelee kupata masilahi yao. Mwangalie Bbagabo wa Ivory Coast alivyohadaiwa na mkewe mpaka akaja kushikwa kama panya buku na maaeshi ya Ufransa. Angalia Blaise Compaore wa Burkina Fasso au jirani yetu hapa Museveni. Ni aibu tupu kwa bara la Afrika
     
Loading...