Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SENDEU Analalamika hajalipwa

Discussion in 'Sports' started by pilau, Oct 10, 2012.

  1. p

    pilau JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kipindi cha michezo (Spot) 09/10/2012 Radio one kinamkariri aliyekuwa msemaji wa Yanga Luise Sendeu akilalamika kwamba yeye na wenzake waliotimuliwa Yanga baada ya matatizo ya Mbeya na Morogoro, eti bado hajalipwa na wala barua ya kuondolewa katika uongozi bado hajapewe...
     
  2. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,347
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    ..Subiri mpaka huyo fisadi apige mzinga mwingine serikalini ndo watalipwa tena kwa mafungu..!! Kelele mingii, ohh mahela ya magogoni ya kumwaga, lakini hakuna kitu hapo.... ni blah blah tuu !! Na sasa eti shemegi ya Rz1 ndo mhasibu mkuu mpya... !!
    Soon utasikia Shimbo naye ni seneta mpya !

     
  3. B

    Baba Kiki JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 1,067
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160

    Yanga kuna tatizo kubwa. Ipo siku litalipuka na kishindo chake kitakuwa kikubwa sana
     
  4. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Awe na subira tu. Ndo siasa za mpira hizo
     
  5. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Msipoleta habari za Yanga hapa jukwaani hampatagi usingizi?
    Kwanini mnanifatafata sana nyie watz?yani kisa Manji nimekua m/kiti sasa mnaniwekea mizengwe siyo.
     
  6. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Mnataka ziletwe habari zipi? Kwani nyinyi mlipowafukuza kwa mbwembwe mlifanya kisirisiri au kama kawaida kucheza na media, blah blah blah nyingi taratibu na kanuni sifuri. Subirini kitakachowakuta kile cha kadi tatu nyekundu cha mtoto, bado njoroge anakuja kwa kasi, bado papic anawahemea.
     
  7. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Simba bwana kama ccm yani mmeanza kutumia redio na magazeti kuivuruga yanga
     
Loading...