Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sendeka yuko hapa airtel arusha na wapambe awazi wa mireran

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kijenge, Mar 22, 2012.

  1. kijenge

    kijenge Senior Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakuu sendeka yuko hapa airtel anapiga kampeni hivi arumeru mash inaishia wapi?
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    Usihangaike na ZUZU
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hakubaliki arumeru mashariki
     
  4. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwambie arudi terrat wanansubiri kule wakafanye mipango ya maendeleo. kwani kule watu hawana mbele wala nyuma
     
  5. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mlabue vibao alafu njoo hapa florida bar nikununulie kiroba cha buku......fasterchemka kabla hajatoka
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama kuna wapiga kura acha akawape sera.
     
  7. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyo maasai si ana bifu zito na mamvi huyo?

    ila inaonekana kashtuka kuwa Sioi hana lake

    magamba wengi wako Arusha kwa utalii wa kisiasa
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Du!
    Nani aliyemruhusu kupiga kampeni kwenye ofisi ya watu huyo?...Huwa huyo jamaa na limwili lake ni kama yuko mbele kwa dakika kadha, maana anakurupuka tu, na anajiona yuko juu ya sheriA!....zoba@jazzBand!
     
  9. A

    Antar bin Shaddad JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ameshaanza kuomboleza msiba utakaomkumba aprili 1
     
Loading...