Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sendeka umejiandaa je 2015 na hichi chuma cha pua cha CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LENGIO, Apr 17, 2012.

  1. LENGIO

    LENGIO JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 972
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nahakika kabisa mwisho wa sendeka wa ubunge umefika mwisho baada milya kuhamia cdm.simanjiro imekuwa haina mwakilishi bungeni,sendeka amekuwa kazi yake kubwa ni kudandia hoja za wabunge wengine jimbo lake amelisahau.simanjiro kuna njaa hakuna maji barabara mbovu lakini utamsikia mbunge anawasemea arumeru watapata maendeleo kivipi?wakati kwake zero.sasa asubiri chopa inakuja huko na kamanda milya chuma cha pua morani wa ukweli .sendeka muda wa kuchukua mchanga tz one kwa kisingizio wa uwt unakaribia.
     
  2. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    its too earl for Milya
     
  3. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Sendeka hana ujanja wa kuja humu , so sio eneo muafaka la kumuulizia swali...
     
  4. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado sijamkubali kabisa huyo Milya labda akikaa hapa CDM miaka angalau 3 kwani anaweza kushinda then akauza jimbo nakumbuka 2010 vijana wengi waliuza majimbo kwa uroho tu wa fedha kumbuka mbeya vijjn, isimila nk naumia sana hawa wauza JIMBO
     
  5. Lawrence Luanda

    Lawrence Luanda JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ngoja tuone.........
     
  6. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Nakubaliana na millya huko snjiro,atamng'oa bw mapaja
     
  7. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Acheni wasiwasi mbona kuna wengi tu wanakuja. Nyarandu naye nasikia yuko njiani anakuja kuchukua jezi.
    amechoka na kijani anataka kombati.
     
  8. A

    Abunuas JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 8,731
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    sikutarajia kama milya angekuwa lulu kiasi hiki akija chadema. what's hell is this?
     
  9. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sendeka ni VUVUZELA!
     
  10. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sendeka kushnei.
     
  11. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Na Hoja yake ya Nyumba za Serikali zilizouzwa kwishneyi...anatishia kujamba anaishia kuharisha!Unachezea Millya wewe!
     
  12. S

    Silent watcher Member

    #12
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ni mapema mno kuwa na matarajio makubwa kiasi hicho toka kwa mtu ambaye amekuwa kada wa CCM wa muda mrefu.Hata harufu mbaya ya UCCEM haijaisha tunampamba kiasi hicho!La msingi kwa sasa,kwa kuwa ametambua CDM ndio upande wa haki na amehiari mwenyewe kuwa mmoja wetu TUMTUMIE kisawasawa kukisambaratisha CHAMA MAGAMBA kabla ya kumpa dhamana.
     
Loading...