Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

send off

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jamii01, Dec 10, 2011.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Naomba kujuzwa siku ya send off kama mwanaume muoaji anatakiwa ajpange kwenda na vitu gani kwa maana nasikia huwa kunafaine za hovyo hovyo sana..
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Gunia la pesa.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    we nenda mwenyewe ukiona wanataka hela kimbia uone kama bibi harusi hajatoka haitebo kukukimbiza.

    Huwa wanawaonea mabozo
     
  4. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Hakuna chochote cha kupeleka...we vaa pendeza,uwe nadhifu...pale unakuwa kama unatambulishwa kwa ndugu wa upande wa kike ambao wanamuaga binti yao.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Begi la nguo za harusi za mkewe

    ila na wewe si unandugu zako wanajua kawaulize ukifuata ya hapa it will eat your side.

     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Jamii hio inategemea saana na kabila ambalo umechumbia na kuoa. Pamoja na kusema kua mambo mengi yamechakachuliwa katika tamaduni za kuendesha mambo mbali mbali katika makabila; areas kama misiba na harusi hizo taratibu za kitamaduni bado zinatawala. Kuna makabila mengine wastaarabu na mengine mmmh! Mpaka utoke hapo kijasho kimekutoka! Hata hivo swali lako ungejibiwa kwa ufasaha kwa kumshirikisha mchumba wako ili akupe taratibu na kukudokeza yalo ya muhimu....
     
  7. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Acha mchecheto.Nenda hivyohivyo.
     
  8. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    kongosho umenifurahisha kweli...yaani nimebaki nimecheka mpaka basi........bibi arusi atakavyonikmbilia mbona ni balaa..hahahahahaha
     
  9. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Inategemea na kabila la Mke Mtarajiwa, mfano kama ni Mchaga, andaa Blanketi la Bibi. Kuna makabila ambayo huwa wanakuvizia mlangoni wakati unaingia ukumbini ili wakutoe upepo, so andaa Dolari mfukoni mwako siku hio.
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hizi tunaita internal technic, sijui imekuwaje hata nikakuibia hii siri

     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    inategemea na mila za mkeo mtarajiwa. Muulize akwambie mapema
     
  12. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #12
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    inategemea na kabila,ongea na mwenzio atakwambia yote,all in all andaa vijisenti kidogo sana,kuwa na mia tano tano kama elfu kumi tu,vifaini unatoa mia tano tano na utarudi na chenji kibao
     
  13. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ila njuluku muhimu, tena za kutosha!!!
     
Loading...