Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Seminari Kipalala wavamiwa - in progress!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Jun 14, 2009.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jun 14, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Habari zinaingia kutaarifu kuwa seminari kuu ya Kipalala mkoani Tabora saa hii wamevamiwa na watu wanaosadikiwa kuwa ni majambazi na tukio linaendelea wakati vikosi vya Polisi vinaelekea huko. Uvamizi huo umetokea muda mfupi uliopita na mmoja wa mapadre ambaye amejificha mahali amefanikiwa kutuma ujumbe wa SOS kutaarifu juu ya uvamizi huo.

    Situation is still fluid and resources za JF/KLHN zina monitoring the situation..!! Hadi hivi sasa hatujui madhara au uharibifu uliofanyika.
     
  2. M

    Mkandara Verified User

    #2
    Jun 14, 2009
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Duh, Ama kweli Aqaeda wako Bongo! Lol!
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Jun 14, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    hapa nimetoka kapa!
     
  4. t

    tk JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 270
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Labda ana maanisha Alqaida
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Jun 14, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    nafahamu hilo sijaelewa kwanini imetajwa kwenye uvamizi wa seminari ya Kipalapala.. labda ningetaja iliyovamiwa ni Shule ya Sekondari ya Tabora Boys labda Al-qaida isingetajwa? LOL
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,851
    Likes Received: 9,405
    Trophy Points: 280
    Ahsante sana kwa taarifa hii, wameamua kuvamia saa tano za usiku. I hope hao majambazi watanaswa na hawatafanikiwa kutimiza dhamira yao ya kutenda unyama.
     
  7. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Yawezekana Majambazi uchwara tu..may be njaa na shida nyingi mno Tabora!

    Alqueda hapo hakuna US interest!
     
  8. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Nadhani ni majambaza 'wa kawaida' tu....poleni sana wana kipala pala...masikini mafrateri walikuwa wamshatoka kwenye masifu na wapo kwenye 'mandatory sleeping'...
     
  9. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Umejuaje? Wee wtoka huku? Nafikiri ukweli utajulikana soon.
    Pole Mapadre wetu wa Kipalapala.
     
  10. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Poleni wana Kipalala
     
  11. t

    tk JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 270
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata hivyo isingetajwa. Nje ya Afdhanistan, adui wa Alqaida ni Mmarekani, Serikali ya Pakistan na nchi za mgaharibi zilizosaidia mashambulizi ya Afghanistan na Iraq. Alqaida haina ugomvi wa wazi na makanisa kwa kiasi ninachojua mimi.

    Inaonyesha hawa ni majambazi ya kawaida ambayo hayamuogopi Mungu.
     
  12. Dilunga

    Dilunga JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 679
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sasa hapo cha kukufanya ku ``laugh out loud`` ni nini?

    Habari za majambazi we unacheka, sijui ni kwa sababu huwa unasema uko Canada, ya Tanzania, hayakugusi?
     
  13. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2009
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,467
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Sehemu palipo na njaa hakuna ustaarabu
     
  14. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #14
    Jun 15, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Wakishakamatwa wafanyiwe utafiti ni kwanini wavamie sehemu hiyo. Yawezekana ni matatizo ya kijamii yamewasababisha kufanya vitu vya namna hiyo.
     
  15. M

    Mkandara Verified User

    #15
    Jun 15, 2009
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mzee Mwankijij,
    Unajua mkuu hapa JF taabu kweli kweli kufahamu lugha za mtaani..wazitokweli nyie na sijui inatokana na kujishtukia sana au vipi?..
    Sasa ikiwa Alqaeda haina mazuri wala sifa zaidi ya Magaidi, washenzi na kadhalika hawa jamaa waliovamia hiyo shule tutawaita kina nani..Au mkapa ijulikane ni dini gani!..
    Jamani mbona kiharusi kinawashika mapema! au nalo utaniuliza kiharusi una maana gani..utani tu bob - damn!
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Jun 15, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,026
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Mtakatifu Dilunga atahoji kwa nini unaleta utani na mzaha mzaha kwenye ishu kama hii...
     
  17. M

    Mkandara Verified User

    #17
    Jun 15, 2009
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nyani Ngabu,
    najua mkuu wangu mijitu mingine hununa hata Kitandani!
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Jun 15, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,026
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Duh! ebana eeh hii kali Bob....Lol
     
  19. Brutus

    Brutus Senior Member

    #19
    Jun 15, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ha ha ha si mchezo!
     
  20. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #20
    Jun 15, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    This one will be the quote of the month!! Nilikuwa nimenuna (siyo kitandani!..) sasa nacheka LOL Unajua wakati mwingine jokes si wote wanazipata mara moja (ndio maana nilisema nimetoka kapa..) hadi ulivyofafanua!
     
Loading...