Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

semina ya utambuzi bure

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kalunguine, Jul 28, 2011.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    "Mpenzi na Mdau wa FAJI Unakaribishwa kwenye Semina za Utambuzi zinazoendelea. Mada ya Wiki hii inasema " "NAMNA YA KUPATA CHOCHOTE UNACHOHITAJI MAISHANI. Siku-j^mosi na j^pili tarehe 30 NA 31 _2011 SAA 9_11 jioni. Mahali-OFISI ZA TIBA MBADALA KWA DR.JOHN SIMBILA KTK UKUMBI WA ZAHANATI YA ICS TABATA KIMANGA. SIMU 0713250701, 0712458656 na 0713292240. Nyote mnakaribishwa. Karibisha na Mwenzako TAFADHALI ZINGATIA MUDA. HAKUNA KIINGILIO.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Sante sana.
     
  3. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    utambuzi wa nini? unaweza fafanua.
     
  4. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni semina au kucheza madogoli kwa huyo mganga?
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    posho itakuwepo?
     
  6. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    semina inahusu utambuzi,yaani ni semina inayomsaidia mtu kukua kiutambuzi,sio kimwili,bali kimawazo na kumuwezesha kila mtu kuingia ndani yake ili aweze kuyafanya maisha yake kuwa mepesi na kuepukana na dhana mbovu ya kuwa "mimi siwezi" karibuni sana jamani
     
  7. babalao

    babalao Forum Spammer

    #7
    Jul 30, 2011
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 431
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mzee nimekupata ila niko safarini sitaweza kufika
     
Loading...