Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Semina semina semina ya mwakasege:jangwan frm 23 -30sep12:!yoh 21:17 yesu akawaambia lisha kondoozan

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Sep 24, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Semina ya mtumishi wa mungu chritopher mwakasege
    imeanza uwanja wa jangwani kuanzia 23 sep -30 sep 12
    ewe mpendwa ukipata muda nenda ukapate neno la mungu
    ukaponywe ....
    Neno kuu

    yoh 21:17

    yesu akawaambia lisha kondoo zangu ...ni wakati wako sasa
    ukapate neno la mungu na wewe ukalishe kondoo wako ....
     
  2. fmlyimo

    fmlyimo Senior Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asante kwa taarifa
     
  3. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    ata wewe pdid umeokoka!!kweli siku izi dini zimekuwa dili na usikute na wewe utatoa mabiri.
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    ahaa matumbo bana
     
Loading...