Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Semina kwa watangazaji wa redio juu ya habari za UCHAGUZI

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Invisible, Aug 20, 2010.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Aug 20, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
  2. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Very good! Tatizo la waandishi wetu na wananchi wengi ni kutothamini utu wao, wengi huuza utu na ustaraabu wao kwa pesa na ahadi za kupatiwa vyeo, n.k.

    Nani angelitegemea Salva Rweyemamu wa 1997 angekuwa huyu wa 2010?
     
  3. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2010
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mtumieni kibonde mganga njaa. Nasikia amepewa hela na uvccm ili wa mis lead wananchi wakati wa campaign kuhusu wapinzani
     
  4. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #4
    Aug 20, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mh, najua mnao marafiki wanaofanya kazi vituo vya redio... Wasambazieni
     
Loading...