Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Semina elekezi za ngurdoto

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwalimu, Dec 18, 2009.

  1. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Wana JF naomba kuuliza;

    -Malengo/shabaha za semina elekezi kwa watumishi wa serikali kule Ngurdoto zilikuwa nini?
    -Mpaka sasa tunaweza kufanya tathmini yoyote kupima kama malengo hayo yamefikiwa au la? Na kama hayajafikiwa ni kwa nini?
     
  2. pius-ndiefi

    pius-ndiefi Member

    #2
    Dec 18, 2009
    Joined: Dec 11, 2009
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mimi nadhani hututendei haki kutuuliza silly questions like what you have asked. Kwa kukusaidia naomba nikushauri hivi:-

    Kamuulize Vasco Da Gama aka Mzee wa Kujibu Mapigo aka Mzee wa Kubembea aka Mzee wa Kuuza Sura aka Mzee wa Kuchekacheka.

    Yupo jirani kabisa na iliko wizara inayoongozwa na Profesa lakini ina madudu kuliko wizara ya SHETANI wenyewe wanaiita wizara ya Elimu
     
  3. M

    Magezi JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kikwete anasitahili ashitakiwe kwa ubadhirifu wa fedha za umma kwa kuendesha semina elekezi zisizo kuwa na tija.
     
  4. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Matokeo yapo wazi, Muulize waziri Sophia Simba atakupa tathmini!
     
  5. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #5
    Dec 20, 2009
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Malengo yamefikiwa ndugu yangu.Lengo lao kubwa wala halikuwa ni kuelekezana ila ilikua ni kupeana ulaji na kufanya anasa.Hiki ndicho ninachokijua mimi.
     
  6. Rah_sputin

    Rah_sputin Member

    #6
    Dec 20, 2009
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni AIBU kwa viongozi wote waliohudhuria hizi semina. Inaonekana hawakuwa wanasikiliza na kujifunza bali walikuwa wanajinafasi kwa starehe wakishangaa mazingira ya Ngurdoto kwa gharama za wavuja jasho walipa kodi!
    SHAME!
     
  7. N

    Nakandamiza Kibara Senior Member

    #7
    Dec 20, 2009
    Joined: Jul 17, 2007
    Messages: 143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Walikuwa wanaelekezana namna ya kula pesa ya mlipa kodio na kuficha siri zote zina expose ulaji wao wa pesa za Umma . Wamefanikiwa kiasi fulani maana ambao hawakula wanatoa info kwa kuwa hawakupata lolote .
     
Loading...