Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Semina elekezi na ziara za chadema

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Felixonfellix, May 16, 2011.

  1. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Rafiki yangu kaniletea haya. Naomba kuwashirikisha.
    CCM: Semina unakutana na watawala wenzako - wachache
    Chadema:Ziara mikoani unakutana na umma
    CCM: Semina unafundisha ujanja, ghiliba
    Chadema:Ziara unaleta uamsho; unafumbua macho na masikio - akili
    CCM: Semina unakumbusha udhibiti wa umma
    Chadema: Ziara unaeneza ufahamu wa haki na jinsi ya kuipigania
    CCM: Semina unaunda mikakati ya kuendelea kutawala - halali au haramu
    Chadema:Ziara unatafuta kushirikiana na umma kuweka utawala wake
    CCM: Semina unalisha wachache mamilioni ya shilingi
    Chadema:Ziara unaelewa vema nchi yako, watu wake ma natatizo yao
    CCM: Semina unabaki na mawazo yaleyale
    Chadema:Ziara unapata mawazo mapya kutoka kwa wananchi
    CCM: Semina unakutana na waliofeli kazi; ulioteua kwa "mapenzi"
    Chadema:Ziara unasimika wenye ari kutumikia umma
    CCM: Semina unatoa amri na kukemea wateule wako
    Chadema:Ziara unapata mawazo mapya yasiyochakachuliwa
    CCM: Semina unajenga umimi wa watawala
    Chadema:Ziara unatafuta ukaribu na wananchi - shavu kwa shavu
    CCM: Semina unalenga kutisha
    Chadema:Ziara unalenga kuelewana, kushirikiana na muwafaka
    CCM: Semina unakumbushana mliyosahau au mliyodharau
    Chadema:Ziara unachanja mbuga, unafyeka, unalima na kupanda mbegu huru
    CCM: Semina unaendeleza "Hewallah"
    Chadema:Ziara unatafuta kilichoko nyoyoni mwa wengi; halisi na kweli
    CCM: Semina unazalisha semina nyingine aghali mikoani bila tija yoyote
    Chadema:Mkutano mmoja unainua maelfu na kuwakomboa kifikra
    CCM: Semina unalenga kuimarisha utawala wa walioko madarakani
    Chadema: Ziara unalenga kuasisi utawala wa umma uliosahauliwa
    Bila kujali nani anatumia nini, nani hasa anafanya kazi inayostahli kugharimiwa na umma: Walioshindwa kwa miaka yote na sasa wanajifungia ili kuandaa mbinu za kujibakiza madarakani; au wenye mawazo mapya na wanaoshirikisha umma kuasisi utawala unaowajali?
    Tufikiri sawasawa!
     
Loading...