Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Semina elekez kwa wakaz wa arusha.hasa wanaopinga ufisad.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Senator p, Nov 11, 2011.

  1. S

    Senator p JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rais Kikwete amepanga kufanya semina elekez kwa wananchi wa arusha.Itafanyka pale ktk hotel ya ngurukulwa.Lengo ni kurejesha imani kwa wakaz wa arusha juu ya chama chake,na kuwapa majumuisho ya utalii wa dunia,maana amechukua tuzo ya rais mtalii duniani.Na mikakat mipya jnsi ya kuongeza umaskini,msikose tarh mtashtukizwa tu.
     
  2. S

    Shega H Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi yupo nchini?mbona kimya sana
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Haaaaaa kasharudi kwani tz?
     
  4. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Sijui bana labda yupo maana kimya mno utafikiri nchi hii haina raisi bana hata Riz1 naye kimya dah! cjui kuna nini.
     
  5. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah..!ningejickia vizuri sana ningeambiwa kwamba anaumwa yupo hoi mda wwt anaiaga dunia. Ningefurahije...
     
  6. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hivi ndege ya rais haiunguagi.?
     
  7. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Semina Elekezi!!!!!!
     
Loading...