Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Semi-finished house for sell.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mallaba, Mar 8, 2011.

  1. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ee Bwana uyasikilize maneno yangu, ukaangalie kutafakari kwangu.
     
  2. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    ok, keep in touch buddy
     
  3. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu unaweza kuihamishia Dar, duh mjengo umetulia na bei siyo mbaya kabisa.
     
  4. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Bdo nipo nipo bwana unavituko sio vya kawaida ataihamishaje??
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    pengine anataka uoanishe mazingira na bei uliyoitaja
     
  6. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    bei ni tatizo kumbe mkuu??
     
  7. g

    geophysics JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa bei hiyo Magu lazima umbambike mchimba madini wa Nyarugusu.
    Tshs. 28m ni nyingi sana kwa bei hiyo kaka
     
  8. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    bei haipungui??
     
  9. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    jamaa amenipa akisema hiyo ni bei ya kuanzia
    kwa hiyo kama kuna mtu anahitaji kwa ukweli punguzo lazima liwepo
     
  10. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    usiogope kaka, kwanza angalia jumba lenyewe likiwa na makaratasi yote
    yaani mtu anaweza akalinunua mara moja nakuchukua mkopo wa mamilioni ya pesa sababu hati ya nyumba na kiwanja ipo kabisa.
     
  11. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Tatizo kaka jamaa hakujiandaa vizuri alidhani ujenzi ni mchezo.
    lakn kwa gharama sidhani kama ni kubwa sana ya kutisha ukilinganisha na thamani ya property yenyewe.
     
Loading...