Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sema unatakaje?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by chriss brown, Nov 13, 2011.

  1. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama unataka demu,sema unataka aweje aweje,na akiwa mtaani,sema unatakaje atokeje tokeje,marashi itakiwaje akinukiajeeee...nampenda demu bomba awe mtanzania...nimeumic wimbo huu..
     
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    maridadi,mvuto wa zamaradi,tupitapo maskani washkaji mpandwe midadi.... Nalog off
     
  3. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    We ungetuuliza sisi wanawake tunataka mwanaume aweje ili upate kuelimika. sasa unauliza vya wanawake vinakusaidia nini?
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Mwali mzima wewe?? Naona ushakua mwenyeji toka tukukaribishe dear... and you are beautiful on your Avatar, umejipamba but hujajichakachua and at minimal..... Splendid....
     
  5. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tatizo umri ukikua utafahamu yote haya na hayatakusumbua tena.
     
  6. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Aaaah, sasa hivi mwenyeji kiasi. Kuna thread ya Nyani Ngabu anauliza utatoka na nani, mwenzio nimepata 'mchumba' na ndio ananifundisha vitu vingi kama ku-quote, multi-quote, na kadhalika.
    Si unakumbuka nilisema mi ni mpole? ananipa moyo wa kuchangia kwenye maada na kujichanganya. kweli huyu 'mchumba' wangu amenisaidia sana katika hatua za kwanza.
    Vipi wewe?
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Hebu kumbusha na mistari mingine... Aminata wa keita, Jay dee, Ray C et al walitolewa mifano gani vilee?? Na kama nature alivo fanya nini kwa Sonia?? lol

    Chriss Brown.... Love your new Album, but Love you ex's Rihanna more.... Habari yako Mkuu.
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Aisee Mwali nimekukubali dearest.... Mchumba tayari (hopefully ni potential) niambie ni nani kwanza nijue kama uliingia mkenge... Mie ile thread nimeona hata uvivu kufungua, na bcoz umesema uliingia you have to tell me kama kuna member anaitwa Kaizer kaingia pale ili niende Asap..... Haya dear taja huyo shemeji....
     
  9. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Bado ni potential, nilikua nasubiri niulize ulize kwanza nisije nikaingia anga za wenyeji. Mimi nimechaguliwa na ndugu Aspirin na niliona Kaizer kachagua watu kama 3 hivi... vipi, Aspirin ni sawa au?
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    OMG!!! Mwali ODM (I never call him by Asprin) is perfectoooo!!! lol.... And he is my Darling Shem.... a wonderful Man with a lot of Madhaifu, BUT if he has fallen for you then heaven will be here on earth... Nakushauri... Jiandae Challenges, (anapenda na ku-appreciate saana the opposite sex if you know what i mean....lol) Enways he is so imperfect but Man enough who for a True woman wa Kiafrika... A perfect Man!!

    Huyo bana ni wakaribu saana na Kipenzi changu Kaizer... Nakutambulisha rasmi Kaizer aka Sweetie ndo ananichanganya akili at the moment...and i think it will be forever pia (as you have told me kataja watatu - hivo pata picha ndo typical ODM type....) hapa tayari I am MAD.... Kawataja akina nani hao??
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Mwali are serious?
    kama sijakosea wewe utakuwa kwenye namba 10 au zaidi,
    jipange upya mwali wangu.
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Weye ntoto kwani hukufundwa? Maswali kama hayo ya ashadii unajibu 'sikumbuki vizuri'! Hebu rudi ndani na zile shanga ulizopewa urudishe kwanza tuanze upya! Unataka kutuletea balaa! Weeeh mwali!

    Wifi nakusalimia tu,nakuja huko for bfast,nimejikaribisha
     
  13. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #13
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kazi ipo...
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Wifi King Missed you BIG time.... Naona sasa nitaumwa....lol.... Breakfast najua umekuja home ukakuta sipo... Sorry...
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Missed u BIG time too wifi darling! Halijaharibika neno,nilikuta sweetie wako ndo anatoka nikamuachia ujumbe. Nimecheza na wapwa zangu nikajihudumia nakuondoka. Maisha ya kiswahili raha kweli.

     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Nov 14, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Najivunia sana wewe kuwa mke mwenzangu hujui tu. Nimecheka sana hapo pa mwali arudishe shanga..kha ni kwamba walikosea kumpa au? Isijekuwa kajivalisha mwenyewe huyu...lol.
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Shem...............Khaa!

    Haya maujiko mpaka mbichwa unataka kupasuka!!

    Nadhani Mwali atakuwa amekuelewa!
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Bado una mashaka?
     
  19. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #19
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    You have broken my heart, just there and then!
     
  20. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #20
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Jamani si nimesema nataka kuuliza kwanza kabla ya kuamua? ila kusema ukweli he is nice... :A S embarassed:...
     
Loading...