Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sema ulipopata simu ya mkononi kwa mara yakwanza kipindi hicho kuna mobitel

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by KakaKiiza, Nov 18, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Mimi nakumbuka simu yangu ya kwanza ilikuwa Nokia ndefuuu nye mbamba nayenyewe nilipewa na Boss wangu eti yeye akanunua Nokia Ringo mimi akaniachia mche wa sabuni ukubwa upana sawa ila ulefu nikama lula moja hivyi la blue tena nakumbuka nilienda kulipia majani ya chai ndo zilikuwa office za mobitel nilishuka station nikaenda kwa mguu!!Dah hayo ndo nakumbuka kwa mara yakwanza mimi kumiliki simu!!je wewe?
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Siemens c25 aka kidole juu, line nilinunua 22,500/= enzi za 0714****** ila mbaya zaidi haikupita wiki nika-block PIN na PUK number na wakati huo hakuna ku-renew ilibidi ninunue line mpya ..Dah!
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa cameruni,si maanishi mi ni mcameuni.laghasha na maana nili nunua uk.wiki end njema
     
  4. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,956
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Daah Mkuu umenikumbusha mbali sana. Kampuni ya mwanzo ilikuwa Mobitel, nilinunua simu kwa dola 900. Lile Nokia kubwa, lenyewe lilikuwa ni analog. Call charge ilikuwa kwa dola. Ukipiga ama ukipigiwa walikuwa wanakata hela. Yaani huwezi amini mpaka leo ninayo nimeweka kumbukumbu. Lenyewe lina li area lirefu. Teh teh teh. Hawa jamaa walituibia kweli.
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ilikuwa ni 0741 na sio 0714
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Simu yangu ya kwanza ilikuwa blackb sahv nina limche la sabuni. Dah! Mambo yangu yanarudi nyuma.
     
  7. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hehehe kama tz inavyorudishwa nyuma na ccm
     
  8. Poriposha

    Poriposha JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi kipindi cha mobitel nilikuwa nagongea za watu skan walikuwa wanabana mbaya kumiliki cm ilikuwepo ya land line ya TTCL....Daaaa!!! nakumbuka sharti tulilokuwa tumepewa kama hiyo cm ya mezan ikiita kwanza ukipokea tu unasema Shikamoooo then unauliza wewe nani..Tehe tehe tehe nimekumbuka mbali sana, ila nakumbuka cm ya kwanza kutumia nilipewa na rafiki yangu ilikuwa Simens c35 then nikaja kupewa tena Nokia 6 button na sister now nina miliki Nokia E50 from my beloved sister.. Ni hayo tu
     
  9. Poriposha

    Poriposha JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe kweli mbongo Your Avatar prove that..Mkono kwenye naniiiiiiiiiiiiiiiiiii!!!! mchana kweupeee wakati wenzio ni asbh ukikurupuka kutoka kitandan
    avatar50584_7.gif.jpg
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    umeona eeh? Excellent hajambo?
     
  11. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #11
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hata sijui yuko api?kanichunia leo siku nzima,labda katekwa na mama mchungaji,kupenda huku
     
  12. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #12
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    usikariri basi,kwani mchana ndo nini?
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    pole jamani. Mapenzi uvumilivu. Lol.
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Huyo anayekuulizia labda kamficha! Hujui maswali ya mjini eh? Unajibu tu anaendelea uzuri,lol
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    mkwe unapost via mobile upo wapi? Lol.
     
  16. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #16
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mobitel walipoanza tu kuanzisha Simu Poa.Nikajichanga(Hela ya matumizia a-level) mpaka nikanunua na mimi mche mmjo.Nakumbuka ilikuwa nokia 101.Enzi zile Vocha ya bei rahisi ni Dola kumi (kama sh 7,000).

    nokia-101.jpeg
     
  17. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #17
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    Siemens C 25 ... twanga pepeta ile.... ilikuwa inahusika sana
     
  18. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #18
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Nimeanza matumizi ya simu simu unabeba na kimkoba kidogo kama unakumbuka vimikobaba vya kuwekea aftershave siyo nyie mlioanza nasimu unaweka kwenye mfuko wa shati??kasema nani??
     
  19. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #19
    Nov 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi mara ya kwanza kununua cm ilikuwa nilipomaliza six 2005 baada ya temple nimejiandaa kwenda chuo, nilinunua cm moja ya Nokia alimaarfu jeneza, nilikuwa nashindwa kuitumia basi natuma sms empty kwa watu mpaka basi, sasa hivi namiliki c3
     
  20. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #20
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    dah!kwa hyo ulikua mshamba sio?
     
Loading...