Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sema ukweli wako

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Zipuwawa, Jan 2, 2011.

  1. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Heri ya Mwaka Mpya wana JF nashukuru Mungu kwa kutulinda na kuvuka mwaka .....Mungu Ni mwema kwa mema yake aliyotutendea!

    Wana JF kwa mwaka Mzima uliopita ni AVATAR gani iliyokuvutia mara uionapo na ni zipi ambazo huwa hupendi kuziona kila ukutanapo katika kuchangia maada mbalimbali? Toa sababu na huku ikiitaja AVATAR hiyo husika.

    NAWASILISHA KWENU
     
  2. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    [​IMG]Hapa ukweli nikiiona hii nawaza mbali sana . Hivyo First lady unaweza elezea kwanini uliamua kuweka hii
     
  3. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu Zipuwawa ukweli umeipenda sana ndo maana inakukumbusha mbali, hivyo ni kuendelea kuifurahia badala ya kutaka kujua ameipata wapi inaweza kuondoa radha ya raha tunayopata, ila wape changamoto kina dada wengine kupata picha nzuri kama yake, teh teh.
    Kweli ni nzuri ila Halafu ni ya kawaida kabisaaa
     
  4. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Boma ni kweli ni nzuri na zipo nyingine nyingi!
     
Loading...