Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sema ukweli umepitiwa/umepitia na wangapi mpaka sasa!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Dec 16, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Na kama bado unapitia
    umebook wangapi
    embu wapenzi tukushane we ulie oa mpaka umefikia kwa mkeo umepitia wangapi na ulieolewa umepitiwa na wangapi...je na kama uko na vingast wako wangapi
    hii unaweza fanya samaraizesheni ujue ni vipi awana jipya hata ukitoka nje ya ndoa

    kwako

    rev masanilo ...
    Appostle's
    aspirin
    malaria kali
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mtihani huu sasa PDiddy!

    Masanilo ni Rev...atakuwa na list ndefu kweli huyu?
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    babu asprin ana 205 mpaka sasa
    wastan wa 2 kila mwezi...!!
    me n roy none.
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Mpwa hawa wachungaji ndio wanaoongozaga kuwenye mizigo wanaamua kutulia ndio maana nikamtanguliza mpwa wangu anipe list niangalie na yangu nigawanye kwa miaka kadhaa tangu nilivyoanza kubalee niangalie nilikuwa na wangapi kwa wastan wa mwaka...mmh mpwa leo nilikuwa naandika majina nikaona karatasi inaelekea upande wa pili nikaulizwa unaandikisha wapiga kura nikaichana na kumshukuru mke wangu kwa kututuliza...mmmhh hili usiulize kwa mkeo ama utakunywa sumu wewe ama mkeo mkose wote list mtakayopangiana mbaya zaidi msiulizane hata majina maana .....lloh YASHABABI

    Kwa REMMY mmenda jamani kumuaga "DK"" aliupta u DK bila kipingamizi na kuizinishwa na watnzania bila kupingwa sio hawa wakina Mh naniii wanahonga marekani wanajiita ma DK

    KWANIABA YA WAKUBWA /MAHUSIANO/MAPNZI NA WENGINEO TUNAKUTAKIA HERI UKO ULIKO
    RAHA YA MIILELE UMPE EE BWANA NA MWANAGA WA MILELE AMUANGAZIE APUMZIKE KWA AMANI

    ......AMA MSILAMU/MKRISTO/MPAGANI

    SEMA AMEN
     
  5. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,724
    Likes Received: 424
    Trophy Points: 180
    Mimi kuna wengine walikuwa wanajilengesha na kuwakimbia si unajua dudu tena kwani ganda la pipi si la kuamini sana, hivyo nilikuwa nazingatia sana sense ya sita 'instinct'.
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    pdidy tuanze na wewe kwanza
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Ukiwa kwenye mkate wa bwana siku zote babaparoko wanaanza kulishana kwanza
    sasa nisjeshtakiwa kwa kuaribu sheria...alafu wanafwata watumishi wa bwana kama wewe sasa embu tuanze na wewe m ntakutetea kwa rev
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    vya kaisari mpe kaisari vya mungu mpe mungu
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    KAMA HUYU WAWEZA HISI WAMEPITA WANGAPI....SIJAKWAMBIA WALIOTUMIA/AMA KUTUMIA MPIRA HIYO SIRI YAKE NIPEN LIST JAMANI AMA NIPEN MJI NTOE JIBU
     
  10. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mi nitakujibu vizuri tu swali lako ila itabidi na wewe uumize kichwa kwa mahesabu,
    Nina miaka 35 kwa sasa, na nimeanza ku do nikiwa 16,na kila mwezi nilikuwa na do wasiopungua 8,mpaka pale nilipoamua kuweka nadhiri kuwa sita do tena mpaka nikamilishe malengo yangu ya maisha na nije ku do na mke wangu wa ndoa,na nadhiri yangu sasa hivi ina miaka mitano,hapo naona umeshanipata nime do na wangapi mpaka leo hii.
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    tobaaaaaaaaaa macho yangu jamaniiiii
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280

    The SWEETEST ONE IN 2010
    LOH YASHABABI
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hahaha mi na nyanzala wangu tu toka tuko chekechea
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    namwona si mchezo
     
Loading...