Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sema na wewe kwanini?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by b2k, Aug 6, 2012.

  1. b

    b2k Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hebu tujuzane wapenda nini hasa huku mmu, toa sababu hasa kwanini wewe ni mwana mmu.

    mfano mimi ni mwana mmu kwasababu napenda tu ku do basi.
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hili swali labda angeulizwa Asprin na cacico but mimi napenda kwasababu tu napenda kuwashauri watu hasa waliojeruhiwa kimahusiano.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,678
    Trophy Points: 280
    Mi niko hapa kusaka vimwana...

    [​IMG]
     
  4. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Dah! hiyo kitu mbona inaonekana laini sana
     
  5. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    mweeh! Hizi picha hizi!
     
  6. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    lol! at asprin sasa kuminyamakalio ya mwenzio ndo nini tena jamani?
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,678
    Trophy Points: 280
    Hujawahi kuminywa? Mwambie Kaizer akuruhusu ukam zis wei nikuminye uone utamu wake....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hapa nilipo kwa kiminyo cha Kaizer nimekinai kama mgonjwa wa malaria anavyokinai mchuzi wa nyama wenye royco lol!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    gfsonwin na Asprin mna vituko nyieeeeee, sijapata kushuhudia! khaaaaaaaaaa haya minyaneni mkimaliza mnitaarifu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. peri

    peri JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mimi najifunza vitu vingi amabavyo sivijui na sidhani kama kuna sehemu nyingine nayoweza kuvipata.
     
  11. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    shostito hapa nilipo naumwa si unajua mambo ya fungateni lol! tukionana leo utanihurumia aisee. halafu huyu Asprin namwona kama anawivu sana na wewe manake kadai eti atakuja serena nimemwambia awe makinai tu asije ku....................nakumisije sasa?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,678
    Trophy Points: 280
    Usijali mamimito.... Mi niko na nyie wake zangu mpaka kifo kitutenganishe..... hakuna wa kunitenganisha na wewe Yummy na BADILI TABIA chini ya usimamizi wa Kongosho.

    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mimi naona niko hapa MMU kufundishwa jinsi ya kupenda..manake sijawahi kupenda!
     
  14. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    me nipo humu kujifunza kuhusu mapenzi,mahusiano na urafiki full spot!
     
  15. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mchina huo
     
  16. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #16
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    mimi nipo kuangalia watu wanachukuliaje dhana nzima ya mmu na kutoa ushauri ingawa kila mtu ana staili yake kwenye haya mambo
     
  17. b

    b2k Member

    #17
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vitu hivyo ni kama vipi peri?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. b

    b2k Member

    #18
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe unaangalia tu na tabasamu lako huwa huchangii? huoni unawanyima wengine akili?
     
  19. b

    b2k Member

    #19
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kufundishwa jinsi ya upenda lol! haya tulia na umsikilize mwaalim vizuri lakin kujifunza si lazima ugraduate? utahitimu lini?
     
  20. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #20
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    nimesema huwa natoa ushauri pia, ingawa kila mtu ana jinsi yake kwenye mmu; hujaona?
    tabasamu muhimu binti wa kike
     
Loading...