Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sema na wewe: Hii ndiyo sababu ya mimi kuwa CHADEMA.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kuku dume, Apr 22, 2012.

  1. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipo Chadema kuwadhihirishia Watanzania kwamba nawapenda.

    Pia najali rasilimali za Watanzania na kushiriki kuzilinda kwa matumizi endelevu kwa ajili ya vizazi vijavyo.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hii hatua tumeshaivuka zamani.

    Mjadala upo kwenye current political situation, nani atajiuzulu nani atafukuzwa
     
  3. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwa sababu sijawahi kuipenda CCM
     
  4. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nipo chadema mahara sahihi,kwa wakati sahihi,penye lengo sahihi,kwa sisi tunao hitaji usahihi.njo tujumuike pamoja kabla ya unyakuo,maana saa na wakati ndio sasa-M4C kiboko zaid ya op sangara
     
  5. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magamba wanapoteana.
     
Loading...