Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sema la Moyoni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Froida, Jul 2, 2009.

  1. F

    Froida JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2009
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    nimejiunga na JF muda si mwingi uliopita naanza kugundua kuwa nimekuwa teja wa jamvi hili kila siku napenda kupitia na kusoma wakati mwingine na kuchangia mawazo hamuoni kwamba nimeanza kuharibikiwa jee dawa yake nini
    Nibaki au niondoke
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2009
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Nimejiunga na JF lakini naona shakuwa teja vipi mwenzangu
     
  3. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2009
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,177
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Baki weweeeee! This is the Home of Great Thinkers!
     
  4. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Wakati uankuja hapa hakuna aliyekuita, kwa hiyo kama unaona unaanza kuwa teja ondoka wala hukuwa na haja ya kuaga wala kuuliza.
     
  5. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Wakuu thread zingine zinatisha!!sasa ulipojiunga ulilazimishwa?
     
Loading...