Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sema chochote kuhusu tanzania/watanzania

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by pera, Apr 26, 2012.

  1. p

    pera Senior Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sema chochote kuhusu tanzania/watanzania:
    tanzania ni nchi ya amani watanzania ni wa2 wakarimu.............. ............
     
  2. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania ni w2 wanaoogopa vita ndo maana wananyonywa...............
     
  3. S

    SHERRIE Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania ni shamba la bibi yao wawekezaji.
    Watanzania ni manamba.
     
  4. ISSA SHARAFI

    ISSA SHARAFI JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 407
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania ni nchi mackini japo ina rasilimali nyingi, Watanzania wengi hawatafakari.
     
  5. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...
     
  6. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,047
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    nchi ya wajinga
     
  7. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Tanzania ni nchi ya upepo tu.
     
  8. M

    Mboerap Senior Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Watanzania mabingwa wa kulalamika bia kuchukua hatua
     
  9. h

    holygrail JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 1,037
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    w unachukua hatua gan baada ya kulalamika?
     
  10. M

    Mahmoud Qaasim JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 765
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    yeye pia ni mtanzania kama mimi na wewe tunavyolalama sasa.
     
  11. M

    Mahmoud Qaasim JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 765
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    watanzania tunapenda udaku badala ya uhalisia

    Tanzania ni tajiri waTanzania ni Maskini
     
  12. e

    emma pat New Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tanzania ni nchi yenye viongozi wapuuzi wasioshughulukiwa wala kuchukuliwa hatua na wananchi wake kujisifia wana amani!!!...
     
Loading...