Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sema chochote kuhusiana na mabinti wa kindengeleko..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Smarty, Mar 17, 2012.

  1. S

    Smarty JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Umofia kwenu wana jf..kuna binti mmoja wa kindengeleko kauteka moyo wangu nataka nimueleze ukweli wangu ila bado sijajua tabia za hawa watu kwa sababu nia yangu sio eat an run! Nina mpango wa kuoa kabisa ila mpaka nijiridhishe..mwenye kuwafaham wanawake wa kabila hili tafadhali tupia hapa tabia zao..
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    1. Waongeaji sana
    2. Wacheshi
    3. Wanaenjoi na maisha yao
    4. Wazaaji(kuzaa hakupangii pangii)
    5. Si wachoyo chakula cha usiku, hakupangii masharti (eti weekends tu, kwao ni anytime)
    6. Wanajua sana kupika chakula cha usiku
    7. Ila kama wanaonjesha kidoooogo kwa jirani.

    Acha woga, oa wewe. Ukitema mzigo, wenzio wanachukua jumla.
     
  3. N

    Ndinimbya Senior Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unataka kumuoa binti au kabila. Mara nyingi generality mbaya sana. Unaweza ambiwa kabila zuri kumbe binti tabia yake mbaya au baya kumbe tofauti.
     
  4. S

    Smarty JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    duh.. Unawajua...asante sana kongosho..kuoa ndo mpango mzima!
     
  5. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Hata ukiambiwa tabia zao haitakuwa na manufaa maana huyo amechanganyika na bongo flava,utandawazi
     
  6. S

    Smarty JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    ni kweli kabisa unavosema.. Ndo maana nataka nijiridhishe kwa uliyoyasema hapo juu mkuu..
     
  7. S

    Smarty JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    aisee!
     
  8. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...hapa mm ni mgeni ,nimepata mengi toka kwa Konny!
    ngoja wadengereko wengine waamke wako kibao humu!
     
  9. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naona hapana wao kupita hapa!
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,129
    Trophy Points: 280
    kama lengo lako sio 'hit n run' mchunguze taratibu...ni wanawake kama wanawake wengine, kumbuka kila mtu ana tabia yake usijudge kutokana na kabila....
     
  11. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimekupata mkuu!
     
  12. maege

    maege JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 291
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    jiandae kulea familia yao yote!
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Igwe unataka kumgeuza binti wa watu Ikemefuna?
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Wewe ndio Prof
    kasambanda?
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Jana wamakonde, leo wandengereko. Kesho kabila gani niandae majibu?
     
  16. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mimi naomba mniambie tabia za mabinti wa Kikwere nataka nikachumbie pale mitaa ya magogoni
     
  17. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ha ha we ndo king kong
     
  18. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    duh?..anyway ukipenda ua..
     
Loading...