Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Selikari ya tunisia inajiuzuru sasa sisi tunasubiri nini jaman wana jf

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Karandanya, Jan 23, 2011.

  1. K

    Karandanya Member

    #1
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiukweli nimefurahi sana waafrika tumeamka sana jana kwenye vyombo vya habari eti waziri mkuu atajiuzuru na kuachana na mambo ya siasa baada tu ya uchaguzi wa nchi yao sasa swali, je sisi tunashidwa kwa nini jaman cku zote haki aiji adi nguvu ya zianda itumike hii selikari cyo jaman :behindsofa:
     
  2. M

    Marigwe JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Karadanya. Wewe ni wakala wa Ibilisi. Ushindwe na uleeegee kwa JINA LA YESU
     
  3. K

    Karandanya Member

    #3
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KAA HIVOIVO NA JINA LA YESU KWAN ATA HOA WANAOFANYA UPUMBAVU UNATHAHAN HAWAMJUI YESU CKIZA MARIGWE HAKUNA TAMU ICYO NA CHUNGU ATA CKU MOJA AMOUT:behindsofa:
     
  4. M

    Mtu wa Mungu JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwanza, chochea waziri wa umeme Ngeleja ajiuzulu ndpo tutajua you are serious!!!!!!!!!!!!!!! Kwanza amegangamala kwamba deni la Dowans ni lazima lilipwe; na pili ameidhinisha Tanesco kuongeza gharama kwa 18%!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...