Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Selikali ya ccm yachukuwa maamzi magum

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mufiyakicheko, Jul 3, 2011.

  1. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ccm na selikali yake wachukuwa maamzi magum mgawo umeme unawaka masa2 giza masa22 kasi mpya kufa hatufi chamoto tutakiona hadi 2015 watalegeza mgao tukiwapa kula mambo yanaendelea kama kawaida yao
     
  2. V

    Vipaji Senior Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 11, 2009
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali ya CCM ingependa sana kufanya MAAMUZI MAGUMU Lakini hakuna PRESSURE YOYOTE KUTOKA KWA WENYE UFAHAMU AU WANAOGUSWA NA MATATIZO HAYO. Tungoje kidogo labda wanaweza kuamua kwa hiari yao wenyewe kufanya maamuzi magumu ya kutangaza kuachia madaraka yote kwa CUF badala ya ndoa waliyonayo. Ili Maalim Sefu awe rais wa Mungano na Shein abaki Zanzibar.
     
  3. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    walafi hawa hawawezi udiwani wapo radhi kupoteza roho za watanzania kuliko kiti chaudiwani au uwenyekiti wa mtaa iwe ulaisi
     
  4. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sipati picha Seif kuwa Rais wa Tanzania!
     
  5. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haiwezekani ata kwandoto wawo kwa wao wanatowana ngeo ndo wamwachie seif
     
Loading...