Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Selemani Jafo (CCM) awasilisha hoja ya kupitia upya sheria ya Mifuko ya Hifadhi ya Jamii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by King Kong III, Aug 6, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,053
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Anawasilisha mawazo binasfi kuhusu sheria mpya za SSRA haswa fao la kujitoa kwenye mfuko husika.
     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Na Mh. Mnyika yeye atawasilisha marekebisho ya sheria ipi? CCM wajanja sana sheria wapitishe wenyewe kwa wingi bado warudi tena kuipinga kwa kuomba irekebishwe.
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    jafo???
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Afadhali. Sasa wataijadili kwa adabu hadi povu liwatoke huku lengo lao likiwa kumpiga bao Mnyika!
     
  5. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli leo nimeamini huyu mama huwa anatoa conclusion kinyume na matokea kabisa. Ingawa nimefurahi kuona sheria itapitiwa upya, ILA TO BE SINCERELY, waliosema HAPANA ni wengi kuliko waliosema NDIYO
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,053
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaaaaa kasoma upepo wa nje huku,ashajua kwhyo lazima ijadiliwe tu!
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wapuruzi kabisa hawa!
    Kwanini hadi watu wagome mitaani na kutishia kuondoka kazini ndipo waonew uzito?
    NDIO ubovu wa sheria zinazobagua cadres!
    Bunge letu linaendeshwa na matukio zaidi kuliko uzalendo.
    Silly season.
     
  8. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ka-thread hakajafikisha umri wa kuchangiwa, hakana nyama za kuchangiwa!
     
  9. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hii nimeipenda!
     
  10. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    "Nadhani waliosema ndiyo wameshinda"
     
  11. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mh. Mnyika si ndiye alikuwa akiandaa hii hoja imekuwaje tena?
     
  12. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,006
    Likes Received: 858
    Trophy Points: 280
    Labda wamemuwahi tu. Lakini kama nilielewa vizuri, Mnyika ilikuwa alete muswada wa kubadili sheria hiyo na sio hoja ya kujadili mifuko ya jamii.
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,053
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Mnyika kama kadawia lazima aipeleke tu!!
     
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nimefurahi, ninachotaka ni matokeo mazuri tu na si political gain itakayopatikana kwa Magamba. Maana ingepelekwa na Mnyika wangeweza kuipinga!
     
  15. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Acha wapitie upya..NLITAKA KUACHA KAZI YANGU YA USALAMA ASEEE maana mbele huko ni mbali..tarajio ni mafao ya karibuni ufungue hata kijiwe cha kahwa.
     
  16. Utotole

    Utotole JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 4,833
    Likes Received: 1,771
    Trophy Points: 280
    You are right, PakaJimmy
     
  17. Utotole

    Utotole JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 4,833
    Likes Received: 1,771
    Trophy Points: 280
    Ni kweli ingepelekwa na Mnyika wangeweza kuipinga. Lakini pia labda wengi wasingejitokeza kuipinga hadharani kwa midomo yao kwa kuogopa 'kupigwa mawe" na wananchi huku mitaani lakini, wakati wa kusema NDIYO au HAPANA, yumkini wengi wangeipinga kwa "kura", na hata ikiwa vinginevyo, spika angesema "walioipinga" wameshinda!!!
     
  18. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    People! Let them play their funny games, FOCUS on what we (people) want. SSRA was about to be used to perpetuate exploitation. We've cornered it. That's a battle won, but the war goes on.
    But who's in SSRA? Our very own poor brothers and sisters. Shame on you
     
  19. m

    masabo Member

    #19
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kusema ukweli haina maana kwa mbunge wa ccm leo kusimama na kudai sheria ilikosewa sababu ni wao walipitisha kwa wingi wao alafu leo wanakuja kinafiki kinafiki ili tuone kuwa wanawajibika.Wasifikiri kuwa ni ule wakati wa kukubali kila kitu watu wanafikiria na kuchallenge kila kitu sasa hivi.Ni afadhali wangemwachia Mnyika awasilishe.Nitaomba wasilipwe posho sababu ni uzembe ulifanika hasa kwa wabunge wa ccm kupitisha huu mswada.
     
  20. w

    why JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnyika amenyang'anywa hoja lakini pia bado tutaendelea kuheshimu juhudi za john mnyika akatika swala hili hatav kama jaffo kuiba hoja lakini vema pia kuenda na m,nyika tutaendelea kumpa moyo ili kuhakiki serikali inaishi kwa woga na kufamnya mambo kwa kusukumwa kama ilivo katika swala hili.
     
Loading...