Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Selelii agoma kurudi Bungeni!?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zyansiku, Jun 12, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Z

    Zyansiku Member

    #1
    Jun 12, 2010
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF,

    Ni muda mrefu kidogo sijawa na mawsiliano na mtandao huu hii ni kutokana na shughuli nzito ya kuvuna mpunga inayonikabili hapa tongi (Nzega) nimeamua kuandika hili ili basi tuendelee kupata wasaa mzuri wa kutafakari mengi ambayo tumekuwa tukiyajadili kuhusiana na siasa.

    Ikiwa ni wiki moja sasa imekatika toka bunge letu tukufu lianze vikao vyake mjini Dodoma katika hali ya kushangaza bado namuona Mh Selelii akiendelea kuhangaika katika jimbo la Nzega na hasa vijijini akiomba msaada wa watu kumuunga mkono ili aweze kurudi mjengoni huku akiwaomba radhi baadhi ya watu ambao anadhani wamemuhama katika kumpigia debe tena mwaka huu.

    Mh yupo bize kweli kweli jimboni japo hali yake inazidi kuwa mbaya kila kukicha na katika hali ya kushangaza amekuwa akitoa lugha mbaya za matusi kwa baadhi ya viongozi wa CCM hasa anapogungundua kuwa hawamuungi mkono.

    Naomba wote walio karibu na Mh Selelii mshaurini arudi mjengoni tunamuhitaji sana lakini pia nitoe pongezi kwa Dr Kigwangala mbunge mtarajiwa wa Nzega maana amembana kweli kweli Selelii
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sasa kwani ubunge wake wewe unakuhusu nini?
     
  3. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Usipoangalia unaweza itwa mbeya
     
  4. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2010
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,266
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Mwenye macho haiambiwi ona, mkuu una post 41 zote zinamponda au mkejeli Samwel Sitta na Lucas Seleli. Mwenye macho anaona na kuujua ukweli, fisadis at work!.
     
  5. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2010
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Mijitu mingine sijui ikoje, inakuhusu nini? wewe nenda kawaambie waliokutuma kiama chao kipo karibu
     
  6. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Zyansiku wewe ndio huyu Dr Kigwangala! Unafaa kuogopwa kama ukimwi! Selelii ni mpiganaji wetu. Ameendika historia Tz. Wewe pamoja na hao waliokutuma hatukutaki!
     
  7. mwanakwetu

    mwanakwetu Member

    #7
    Jun 12, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sio bure utakuwa umetumwa wewe!
     
  8. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,960
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Mazingaombwe ya JF.
     
  9. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    haha ha ha JF mpo makini sana kumbe. Nemesis hahaha asante
     
  10. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Huyu mtu vipi? Mbona humsemi Rostam unayeonekana kumpigia debe -- kwa kukosa vikao vingi tu vya Bunge, na pia huwa hachangii katika mijadala wala kuuliza maswali?
     
  11. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hapo mkuu umemkamulia ndimu kwenye kidonda! Bravo!
     
  12. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua wakati nasoma heading ya posts nilipoiuona hii nilishtuka sana nikawaza inamaana selelii ametangaza kutogombea? haraka nikaingia kuona kulikoni loooh bora ningeendelea na posts zingine kuliko kukutana na huyu kibaraka wa mafisadi

    wewe unajua kazi ya kuvuna mpunga lakini ilivyo ngumu? usingepata hata muda wa kuona selelii anazungumza nini na watu hao ....wewe hauko shambani upo nyuma ya selelii unamfuatilia
    Halafu waliokutuma watakudai hela yao huwezi kuandika post ki bias kiasi hili ukadhani wasomi wa JF hawatakung'amua....yani unamponda selelii halafu unasema siju Dr nani mbunge wetu mtarajiwa!!!! rudi shule ukasome zaidi itakusaidia zaidi kujua namna ya kuzunguka mbuyu
    Mix with yours
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    namfananisha zyansiku na kibwengo!!!
     
  14. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mmmmmmmhhhhhh umeamua kumpa ya uchi uchi isiyo na nguo huyu fisadi?
    Hutamuona tena hapa. Kesha kimbia kivuli chake.
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mkuu thanks for doing the needful, this person deserves to be in our ignore list!!!
     
  16. c

    cerezo Senior Member

    #16
    Jun 12, 2010
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Right on Guys....Tuna watu makini sana hapa....now we know who are the hyenas in sheep's skin..
     
  17. P

    Paul S.S Verified User

    #17
    Jun 13, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160

    Mkuu upo makini, i like it
     
  18. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    uyo anaweza kuwa ni Rostam azizi, manji, kundi la el etc....si unaona argument zake zilivyo cheap!
     
  19. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2010
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kaacha mpunga unaliwa na ndege kaleta umbea! Utakufa njaa
     
  20. HKigwangalla

    HKigwangalla Verified User

    #20
    Jun 13, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 717
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ahsante sana Zyansiku kwa kunifagilia na kunipa pongezi.
    Wengine wanadhani mimi na wewe tuna ubia, naomba tu kusema hapa kwamba sikufahamu wala sijawahi kuwasiliana na wewe wala kujadili lolote lile kuhusu azma yangu ya kuwania Ubunge Nzega! Naomba tu pia niwataarifu ndugu zangu wanaJF kwamba mimi sina ubia na mtu yeyote yule katika harakati zangu za kuwania Ubunge, sijaombwa na wazee, sijatumwa na mtu yeyote yule - ila ni nafsi na dhamira yangu pekee iliyonituma kuutafuta Ubunge wa Nzega!

    Jimbo la Nzega lina mtego tu kwamba yeyote atakayejitokeza kugombea basi atadhaniwa kuwa ametumwa na mtu, hususan akiwa na ushawishi na anakubalika zaidi ya Selelii! Hili lilijitokeza hata pale nilipoamua kutangaza nia yangu kwa umma kupitia vyombo vya habari, pale Habari maelezo! Hili linakuja kutokana na Selelii kujipambanua kama ni mbunge shupavu anayepambana na ufisadi! Wengi wanakuja kufikiri kwamba jimbo la Nzega lina maslahi ya watu fulani wanaoitwa mafisadi...na kwamba yeyote anayempinga Selelii basi anaungwa mkono na au ametumwa na hawa watu.....and this is a big misnomer! Kugombea Uongozi ni haki ya kikatiba ya kila Mtanzania, na hatuwezi kuliacha jimbo chini ya Selelii kwa kuhofia kusemwa tumetumwa! Tayari kuna watu zaidi ya watano wamekwishatangaza nia ya kuwania Jimbo la Nzega. Hivi wote hawa ni vibaraka wa mafisadi?

    Regards,
    Dr. Hamisi Kigwangalla.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...