Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Selelii aandaa mkutano mkubwa kumpongeza Mpendazoe!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zyansiku, Mar 31, 2010.

  1. Z

    Zyansiku Member

    #1
    Mar 31, 2010
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa jimbo la Nzega na mmoja kati ya wale walioitwa wapambanaji wa ufisadi Lucas Lumambo Selelii kesho saa nane mchana atahutubia wakazi wa mji wa Nzega kuonyeshwa kufurahishwa kwake na kitendo cha ujasili cha aliyekuwa mpambanaji mwenzie wa ufisadi na mbunge wa kishapu mpendazoe cha kujitoa CCm na kuhamia CCj akisema kitendo hicho hakipaswi kupita bila kupongezwa.
    Selelii aliyasema hayo mara baada ya mkutano wa kumsimika kamanda wa vijana wa nzega Ndg mbozu kijijini kwa ke Isanzu! akiwa amezungungukwa na baadhi ya wasaidizi wake akiwemo katibu wake ambaye pia ni katibu mwenezi wa nzega bwana Mayunga Selelii alisema" najua kuna watu watataka kujua nini msimamo wangu juu ya alichokifanya Mpendazoe nasema hivi yule bwana Mwanaume, haogopi cha nini wala nini na zaidi ametumia haki yake ya kikatiba na kesho nitakuwa na mkutano mkuwa wa kutangaza nia yangu ya kugombea tena jimbo la nzega lakini muda ukiruhusu sitasita kumzungumzia mwanaume wa Mbegu Mpendazoe"
    Mkutano huo ambao utafanyika katika viwanja vya "Parking Nzega' utahudhuriwa na wana CCM kadha wa jimbo la nzega ambao Selelii hakutaka kuwataja zaidi ya kusema utakuwa mkutano wa kihistoria!
    Nitawajuza kila litalojiri kwani nitakuwepo Nzega.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Haya sasa!
    Mambo taratibu yananoga!
    Hao waliomlaani Mpendazoe leo wakae mkao wa kula kumlaani mtu mwingine very soon!
    Na trend hiyo itaendelea saana mwaka huu!
     
  3. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2010
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Watasema nae mzigo mwishoe wao ndo watakuwa vifurushi
     
  4. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Huyu si ndiye gazeti la Uhuru la leo limemquote akisema kwamba Mpendazoe amejichimbia kaburi? Au Uhuru lilimtafuta makusudi kumuhoji na kisha kupotosha? Nani mkweli, Selelii au gazeti la Uhuru la leo?
     
  5. bht

    bht JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kajisemea Mpendazoe the list is long

    Selelii hata wewe big up
    kwa nini usimpongeze Mpendazoe kama anastahili......
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,865
    Likes Received: 9,415
    Trophy Points: 280
    Huyu naye akichomoa na kuondoka huko kwenye chama cha maf.... labda ndiyo utakuwa mwanzo wa trend ya kukimbia chama hicho. Only time will tell.
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Na mm natangaza nia yangu ya kuondoka ssm na kukaa bila kuwa mwanachama kwanza.......(nangoja waje kunigombea, atakayepanda dau najiunga na chama hicho)
     
  8. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    hilo nalo neno
     
  9. P

    Patrick Nyemela JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2010
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 330
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hatimaye karudi nyumbani kwa wapiga kura, dakika za majeruhi!!!!!. Hajafanya kitu kwa wapiga kura wake, katumia muda mwingi na vita ya mafisadi ambayo haijazaa matunda yoyote. Wananchi wake walikuwa wanategemea maendeleo, sijui atawambia nini? Nzega inazidi kurudi nyuma kimaendeleo kila uchwao.
     
  10. Mgeninani

    Mgeninani Senior Member

    #10
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie hapo ndo politic ya bongo inaponiacha hoi, uchaguzi unakaribia ni mbinu gani watu watafanya kupunguza viti vya CCM bungeni au kumiliki bunge tunabaki na habari ya mpendazoe, tuliona wengi walitoka na wakarudi vichwa chini suruali za mikanda zikiwa hazifungi eg. Lamwai, hebu watu wa concentrate CCM inatia kichefu chefu, haitaki kubadilika!
     
  11. bht

    bht JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    BAK I cant wait for that wave, natamani ningeamka kesho nikakutana na habari njema!!
     
  12. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmh Sijui nitawahi uchaguzi wa mwaka huu?


    Annina
     
  13. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwaka wa rahaa....utamuuuuh!
     
  14. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Saa sita dk moja usiku bado - usilete mambo ya 1st of April wakati muda haujafika Mkuu.
     
  15. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #15
    Mar 31, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Mmh..Anampongeza kwa lipi?
     
  16. GreatConqueror

    GreatConqueror Member

    #16
    Mar 31, 2010
    Joined: Mar 27, 2009
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15

    Mbona huyu ndugu yuko Dar katika kamati za bunge? Na waandishi wa magazeti walimhoji kutoa na msimamo wake, tuache kutunga vitu vya kufikirika! JF is a big thing.
     
  17. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nilishaanza kushangaa
     
  18. Nenga

    Nenga Member

    #18
    Mar 31, 2010
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 68
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Huyu nae anatafunwa na mdudu mtu aliyemtafuna mpendazoe, muda wote alikuwa kamanda wa ufisadi sasa anatapatapa,hana jeuli kwa kijana husein bashe naona sasa kaanza ku bwatabwata hiyo yote ni kujiami kwa chaguo la wana nzega jipya.
    Huu ni wakati wa vijana wazee watuachio ccm yetu wamfuate mpendazoe.
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    PJ cousin, kabla hujaenda mbali fikiria kwanza huyuhuyu selelii amesema hakupata muda wa kumshauri mpendazoe kuhusu kuondoka ccm... na ni huyuhuyu selelii aliyesema hawezi kuhama ccm...

    tusubiri ukweli uje na pia tujue source ya hii habari kabla ya kutoa matawi yetu guys

    hiki ni kipindi cha dawasco na dssd maji taka plus
     
  20. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani na mimi nimeshtukizia. Huyu huyu Selelii ambaye leo magazeti yamemnukuu akisema rafiki yake Mpendazoe ni msiri sana na amefanya kosa kuhama?

    Na amefika saa ngapi Nzega, si alikuwa kwenye kikao cha kamati gani sijui, Dar?

    Aisee hii ishu imeshika watu wengi, naomba tuwekeane mkataba kuwa "no April Fool's pranks on this issue!!"
     
Loading...