Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Seleli, Lembeli, Shibuda, Kimaro na wapiganaji wengineo karibuni CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Geza Ulole, Aug 15, 2010.

  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,089
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    msikate tamaa, mageuzi hayaji kwa siku moja milango yote haijafungwa! jaribuni upande wa pili nyie ni wapiganaji
     
  2. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    waje chadema kwenye kambi ya wapambanaji. Huko kwa mafisadi na vibaraka wao hakuwafai
     
  3. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kama mlikuwa wapiganaji wa kweli tutawajua sasa kwa kujiunga na wenzenu wa kambi ya upinzani
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hii dhana ya upiganaji naona inatumika loosely tu. Can anyone elaborate?
     
  5. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hivi ambao wapo kwenye kammbi ya upinzani siku zote na hawa wanaohamia upinzani baada nani hasa ni wapambanaji? Kidogoooooo atleast mpendazoe lakini hawa wanaokuja baada ya tamaa zao za madaraka kufikia kikomo mhhhhhh.

    Na huyo shibuda hawezi kuwa mpambanaji hata siku moja. Anafurahia maigizo yake na mtani wake JK ndani ya CCM. Labda JK akiondoka ndio atafikiria kuhama.
     
  6. D

    Dopas JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2010
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Waje Chadema lakini wasitegemee kugombea mwaka huu. Baada uchaguzi watatoa mchango wao ndani ya ndani ya Serikali yetu ya Chadema.
     
  7. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    waje chadema watoe mbinu za wizi wa kura unaofanywa na ccm then tuwafikirie wapewe ukuu wa bodi mbalimbali ikibidi na ukuu wa wilaya mpya ili walete maendeleo kwani ni wapiganaji
     
  8. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    waende sisijei tu wakaanzishe movement yao
     
  9. mucadam

    mucadam Member

    #9
    Aug 15, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    siwashauri, wakae kimya, watakula walichokipanda tu.
     
  10. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wapinzani wasisubiri mapaki ya ccm. Yaani hao mpaka mambo yamewaharikia ndo wanataka kwenda upinzani? Bila shaka hao hawana jipya.
     
  11. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2010
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wote. Just imagine mtu alikuwa chama tawala na bado anapambana na ufisadi akiwa huko huko? Usipoangalia vizuri zaidi unaweza hata ukafanya kosa la msingi la kuwapa credits zaidi wanaojiunga vyama pinzani wakitokea chama tawala, kuliko wapambanaji ambao wako vyama pinzani siku zote!
     
Loading...