Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Selection zitatoka lini? tumeshachoka kukaa kitaani

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Sheko, Apr 24, 2013.

  1. S

    Sheko JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2013
    Joined: Mar 9, 2013
    Messages: 290
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu eti selection za wanafunzi watakao jiunga kidato cha tano 2013 zitatoka lini maana tumeshachoka maisha ya mtaani na kikubwa tujue tumechaguliwa michepuo gani kwa ajili ya TUTION
     
  2. n

    ngongeki Senior Member

    #2
    Apr 24, 2013
    Joined: Dec 17, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli mwaka huu majina yamechelewa sana. Kawaida wizara huwa inaenda selection mara baada ya NECTA kutangaza matokeo lakini safari hii sijui kuna nini maana tangu mwezi wa pili mpaka leo kimya labisa. Huwa wanapenda kufanyia selection pale Arusha Technical, nimeongea na jamaa yangu aliyeko jirani na eneo hilo anasema bado hawajaenda. Inawezekana mwaka huu wakafanyia sehemu nyingine lakini ukweli ni kuwa selection zimechelewa hata kama shule inaanza Mwezi Julai ni vema wahusika wakafanamu mapema ili wajiandae au waanze kufikiria ustaarabu mwingine.

    Naunga mkono hoja, anayejua kinachoendelea kuhusu selection atujuze tafadhali
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2013
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 48
    Subirini tume ya Pinda imalize kazi yake.
     
  4. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2013
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 7,802
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 113
    Mmeanza!!!, kwani huna la kufanya hapo ulipo. Sasa ni mvua kalime wakati unasubiri, jishughulishe na lolote lililo halali!
     
  5. The Inquisitive

    The Inquisitive JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2013
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Kweli kabisa "umekaa kitaani"? Kipindi hiki ungetumia kufanya courses kujiongezea knowledge in languages, advanced computer skills etc. Wewe umekaa tu???
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2013
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,270
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 48
    Kumbe tuna watoto wa O-Level humu?....ooh my gosh!
     
  7. S

    Sheko JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2013
    Joined: Mar 9, 2013
    Messages: 290
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu hivyo nimevifanya nilipomaliza tu mtihani wa mwisho na huu ndo mwezi wangu wa mwisho.
     
  8. S

    Sheko JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2013
    Joined: Mar 9, 2013
    Messages: 290
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa we unataka wawe wakinanani peke yao au hujui hili ni jukwaa la elimu hata darasa la saba linamhusu usiwe masikini wa fikra wewe
     
  9. HAMY-D

    HAMY-D JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2013
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,597
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 83
    Wewe kweli Sheko, yani hujui utachaguliwa combination gani? hivi tunaanda taifa la aina gani jamani?

    Wewe umefanya mtihani wa taifa, umechagua shule na combination unayotaka kusoma, matokeo yametoka, unashindwa kuangalia ni masomo gani ulifaulu ili ujue kama comb uliyochagua ime-balance au laha?

    Vitu vingine huwe unafikiria tu sio kila kinachotanda kichwani wewe unakurupuka kuanzisha thread. Bahati yako Mods hawajaiona, wangekifutilia mbali ki-thread chako.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. bily

    bily JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2013
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 5,926
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 63

    we unataka selection aujui kua serikali ya nyinyiemu iliunda tume ya kuchunguza uelewa wenu
     
  11. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2013
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,325
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 48
    Subiri majibu ya tume ya pinda.
     
  12. s

    spleen JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2013
    Joined: Apr 24, 2013
    Messages: 645
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 28
    Jiamini kijana tuition ndo ududu gani,subiri AMIMU MULUNGU arudi mjengoni
     
  13. Dean

    Dean JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2013
    Joined: Jan 1, 2013
    Messages: 507
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 18
    tatizo la wabongo ndo hili,mtu akishavuka ngaz moja anawadharau wenzake! haya hao watoto wewe mkubwa umefanya nn cha kujisifia mbele ya jamii?
    Mtoto unaemdharau leo ndo atakuja kuwa daktar wako wa kesho
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2013
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 26,744
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 113
    Au mnaongelea selection ya mawaziri wa uhuru kenyatta?
     
  15. Averos

    Averos JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2013
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 545
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Better those children with constructive ideas, than their jf babus n bibis whose posts childish
     
  16. mtz one

    mtz one JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2013
    Joined: Dec 25, 2012
    Messages: 3,504
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    nimependa ujasiri wako kijana ungekuwa karibu yangu ningekupa chochote ambacho ungetaka kwangu
     
  17. mtz one

    mtz one JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2013
    Joined: Dec 25, 2012
    Messages: 3,504
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    hapo kwenye blue panauumbua ujinga wako acha kiherehere kuvamia mambo uonekane unajua unafikiri mwenzako kilaza kama wewe uliyeunga unga credits bila comb?? kama zimebalance comb zote anajua ataenda ipi?? tuliopitia hiyo mifumo tunajua unaweza ukachaguliwa comb na shule ambayo hukujaza lakini nimepata hisia wewe umepata zero mwaka huu ndo mana moyo unakusokota ukisikia mwenzio anasubiri shule sio mbaya jipange acha wivu wa kijinga roho ya kijicho babu hahaha unaloo limekuganda utasubiri sana acha wenye future wakaendeleze interest zao
     
  18. mtz one

    mtz one JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2013
    Joined: Dec 25, 2012
    Messages: 3,504
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    mwenzio anaenda kuendeleza kisungu shaurilo na minyoo uliyosoma
     
  19. HAMY-D

    HAMY-D JF-Expert Member

    #19
    Apr 25, 2013
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,597
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 83
    Hata kalio ungempa? we jamaa lazima utakuwa na itlafu kwenye nyeti zako.
     
  20. mtz one

    mtz one JF-Expert Member

    #20
    Apr 25, 2013
    Joined: Dec 25, 2012
    Messages: 3,504
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    kwa hiyo we umeona kalio tu?? mnasoma sana minyoo ndo mana mnashindwa kufikiri mwenzio anataka zawadi ya vitabu we unawaza nyeti puuu poor you
     
Loading...
Similar Threads - Selection zitatoka lini Forum Date
Form five selection ni lini zitatangazwa Jukwaa la Elimu (Education Forum) Yesterday at 5:53 AM
Nacte leo mtoe na mtume selection za bachelor student bodi ya mikopo . Jukwaa la Elimu (Education Forum) Nov 12, 2015
Selection UDSM Kunani, NACTE hawajui? Jukwaa la Elimu (Education Forum) Oct 30, 2015
Msaada wenu wa selection Jukwaa la Elimu (Education Forum) Oct 22, 2015
TCU second round selection zitatoka lini? Jukwaa la Elimu (Education Forum) Sep 17, 2014

Share This Page