Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Selection za vyuo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by sop sop, Jun 2, 2012.

  1. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    naomben mnsaudie hv selection znatokaga mwez wa ngapi ...hv kuna uwezekano wa kutokuchagulwa na ucpochaguliwa inakwaje..
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Znatoka mwezi wa 8 kama ckosei,kama umetimiza vigezo ie una C 5 za o level na princpal 2 za a level lazma uchaguliwe mkuu.
     
  3. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Usipochaguliwa hutaenda kusoma katika chuo kikuu.
     
Loading...