Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Selection za tcu ni lini?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Jul 6, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Msaada wa kujibiwa hilo swali wakuu na vile vile naomba kuulza wanatumia techniques gani kukuchagua kwenye kozi husika?mwenzenu niko interior sana huku mbinga-ruvuma kwa hyo sijui hata kinachoendelea huko ulimwenguni.natanguliza shukrani.
     
  2. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    mwanzo wa August
     
  3. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    DEADLINE FOR REGISTRATION INTO CENTRAL ADMISSION SYSTEM FOR THE ACADEMIC YEAR 2012/2013 HAS EXPIRED. CENTRAL ADMISSION SYSTEM v2 WAS OFFICIALLY OPENED ON 01/04/2012 TO 04/07/2012. HOWEVER APPLICANTS WHO HAVE ALREADY REGISTERED INTO CAS CAN STILL
    UPDATE THEIR PROFILE INFORMATION AND CHANGE THEIR SELECTED PROGRAMMES WHICH ARE MARKED "NOT ELIGIBLE" UNTIL 08/07/2012.

    Kutokana na hili tangazo lao,nadhani ni mapema sana kusema selection zitafanyika lini. Ila natumaini zitafanyika mara tu baada ya applications kukamilika. Selection inafanyika kwa kushindanisha wote waliomba program husika,na wale walio na ufaulu mzuri ndio wanachaguliwa kwanza.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    sasa hapo sisi wenye vidivisheni two vyetu tuliojifanya kuomba university of d'salam tutachaguliwa kweli,maana kila applicant anatamani kusoma dar?
     
  5. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    TCU kweli janga la taifa kila siku wanaongeza muda
     
  6. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    mim nasema ivii lazma tcu waangalie matokeo ya f4! na f6 ili kupata watu wenye taalumabora na ya uhakika
     
Loading...