Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Selection za Open University of Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Nizzo, Jul 20, 2012.

  1. Nizzo

    Nizzo Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Heshima yenu wakuu,naomba kujuzwa kwa anayejua kama OUT wametoa majina wanaojiunga na masomo ya 2012/2013,kama hawajatoa je wanategemea kutoa lini? nimejiunga na kozi ya degree.Thanks
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kozi ya degree ndio ikoje shehe?
     
  3. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mmh labda tusubiri kidogo kuwa wastaamilivu
     
  4. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mmh labda tusubiri kidogo kuwa mstaamilivu
     
  5. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    wekeni link hapa waangalie wenyewe,hivi tarehe ya kujiunga lini wakuu?
     
Loading...