Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Selection ya Mzumbe Undergraduate,Diploma na certificate Hii hapa in form of PDF

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by georgerweba, Aug 14, 2011.

  1. g

    georgerweba Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Selection Ya wanafunzi waliochaguliwa kujiunga na Mzumbewww.mzumbe.ac.tz/candidates.htm
     

    Attached Files:

  2. s

    siyenda Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    <br />
    <br />
    MBONA HIYO ATTACHMENT HAIFUNGUKI,NITUMIE MBINU GANI ILI IFUNGUKE?
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Njoon na taarifa kamil bana,mbona kwenye web yao hamna k2 ka hcho?
     
  4. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mbona ni 2010/2011?
     
  5. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Ni kweli ni ya 2010/2011 huyu jamaa aache kutania watu.
     
  6. Edgar011

    Edgar011 Member

    #6
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mbona tunaharibu forum jamani? Hii si sehemu ya kudanganyana. Kama una point,itoe,halafu kama una details za kutosha za kuisupport,unaweza kuattach. Lakini sio kuamka na kupost tu vitu visivyokua na uthibitisho.
    N.B:-
    " JAMII FORUM IS THE HOME OF GREAT THINKERS"
     
  7. Tympa

    Tympa Member

    #7
    Aug 14, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CANDIDATES SELECTED TO JOIN INTO VARIOUS DEGREE
    PROGRAMMES FOR THE ACADEMIC YEAR 2010/2011

    Acha kukurupusha watu hapa.
     
  8. a

    ammah JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hio mbona ya last year
     
  9. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Usirudie tena huu uzembe wako kijana!
     
  10. i

    ipogolo JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 1,774
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    mbona unawatesa wenzio wewe?vijana wana kiu ya kufahamu kama wataendelea na degree unaleta mas hara! wa bongo mbona mizaha sana katika vitu vya msingi? huyu akipewa uongozi siatakuwa mdanganyifu kwa kuandika proposals za kiulaji.
     
  11. serio

    serio JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    mwanangu, maumivu yakizidi kamwone daktari....
     
Loading...