Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Selection ya masters Udms

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ptz, Jun 26, 2012.

  1. P

    Ptz JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakuu mwenye kujua ni lini au kipindi gani selected list ya walochaguliwa kwa master kwa udsm anijuze maana deadline ya application ili kuwa 15 May na kwa mfumo wa application unaofanyika manually ni vigumu kujua kama application parcage ilishafika au ilipotea au kuna makosa au kuna vitu hukuambatanisha ni shida kujua! Nasikia Mzumbe wametoa tayari.
     
  2. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mkuu kwa kawaida UDSM wana release majina kuanzia July mwishoni kwa uzoefu wangu. Mimi pia nasubiri. Kama una GPA nzuri na course uliyoomba haina ushindani jiandae tu kwa Shule mwezi Oktoba Mkuu.
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kama Gpa yako inaeleweka utapata tu usihofu mkuu.
     
  4. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ingia kwenye website yao, alafu wewe unayesema jipieyi nzuri nafikiri sio mlimani yasasa ambayo imekaa kibiashara. Kwanza pale siku hizikila anaye apply anapata ilimradi uwe na pass zaidi kila anayekuwa admitted pale lazima atagraduate tu. Sapu zipo sana ila kuzichomoa ni kama kumsukuma mlevi. Siku hizi chuo kimejaa cheating kupita hata viongozi wa ccm. Zaidi wewe angalia unachotaka tu
     
  5. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ukiwa dhaifu,hutasoma!
    "THE_EMPEROR BABY"
     
  6. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    uliapply course gani? kwa mba part time wameshatoa majina na barua za admission zimeshaanza kugawiwa
     
  7. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kimekuwa chuo cha kata???
     
  8. P

    Ptz JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    niliapply MA Demography kwa excutive mode "full time"
     
  9. P

    Ptz JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu ni course gani kwa uzoefu wako zenye competion? Mi niliapply MA Demography GPA yangu ni 3.8
     
  10. P

    Ptz JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimeingia kwenye web yao hakuna jipya mkuu lihusulo hoja yangu hii.
     
  11. P

    Ptz JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimeangalia sahizi kwenye web ya Mzumbe wamerelease wale walokuwaselected!
     
  12. P

    Ptz JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asante mkuu!
     
  13. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Unatudanganya bwana... hebu usiwe mvivu angalia kwenye hiyo web yao uone M.A Education na MEMA cut off point ilikuwa ngapi mwaka 2011/2012? Kwa MBA na DS labda lakini habari ya Pass sahau kabisa labda lower second. MEMA waliishia 3.8 na M.A Ed waliishia 3.7, angalia pia course kama Economics, PSPA, Sociology, Law na Linguistics pia uone waliishia GPA ya ngapi!!!!
     
  14. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Demography utapata na uzuri GPA yako imekaa vizuri pia. Tatizo la Demography ni kwamba kila mtu anasoma kama ilivyo MBA, Library na DS. Demography huwa kuna scholarship za UNFPA ukiwa na bahati unaweza kupata, jaribu kuomba zikitoka
     
  15. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Web ipi ya mzumbe uloangalia wameweka wakati mimi sioni?Mbona tunapeana presha jamani?
     
  16. P

    Ptz JF-Expert Member

    #16
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu IT inakupiga chenga nini? MZUMBE wametoa na nimedownload kwa list ya main campus ninayo hapa kwny desktop ya computa yangu kama vipi ni Pm Nikutumie! Angalia web ya mzumbe kwenye "news" iko peke yake, pia hata kwa campus ya Dar wametoa Mzumbe fuatilia thread ya "Spornsaship ya Ma Public Admnistration Mzumbe" kwenye forum hii ya education kuna member wa Jf kapata
     
  17. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    kila la heri
     
  18. M

    Mtego Member

    #18
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    GPA nzuri ni ya ngapi?
     
  19. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    At least Second Class Lower Division kutegemeana na course. Ukiacha DS na MBA programme zingine wanataka at least 3.3 na kuendelea. Course kama Education wanaishia na Upper Second mara nyingine ya 3.8,
     
Loading...